शूटिंगच्या सेटवर तब्बल तासभर मेहनत करून अनुष्का शर्माने काढली अशी आश्चर्यकारण पेंटिंग की चाहत्यांची उडाली झोप…

अनुष्का शर्मा मजनू भाईला स्पर्धा द्यायला निघाली आहे. होय, तिच्या नवीन व्हायरल व्हिडिओमध्ये अनुष्का मोकळ्या वेळेत सेटवर पेंटिंग करताना दिसत आहे. त्यांची ही कलाकृती पाहून मजनूभाईंनाही नक्कीच धक्का बसेल, कारण त्यांची चित्रकला पाहून त्यांचेच हसू थांबणार नाही. अनुष्का शर्माने मास्क घातला, ब्रश उचलला, तिच्या कलेची जादू व्हाईटबोर्डवर नेण्याचा प्रयत्न केला, पण प्रेक्षकांना तिची कला फारशी आवडली नाही.

अनुष्का शर्माची पेंटिंग पाहून युजर्सनी कमेंट लाइन टाकली आणि मजनू भाईला आठवत म्हणाले की- भाऊ लेडी मजनू भाई तुम्हाला स्पर्धा देण्यासाठी बाजारात आला आहे (अनुष्का शर्मा V/s मजनू भाई). अनुष्का शर्माची अतरंगी शैली प्रेक्षकांना खूप हसवत आहे. हा व्हिडीओ शेअर करत अनुष्का शर्माने लिहिले की- जेव्हा तुम्ही सेटवर पेंटिंगला परवानगी देता तेव्हा तुम्ही त्याच्या भिंतीवर एक मास्टर पीस सोडता, ज्युरी माझ्या कलेवर वाद घालू शकतात.

अनुष्का शर्मा सुरुवातीला पेंटिंग करताना दिसली होती, मॅडम एक मास्टर पीस बनवणार आहेत असे वाटत होते, परंतु जेव्हा तिने सेटवर तिचा आणि तिच्यासोबत काम करणाऱ्या एका व्यक्तीचा एक फोटो शेअर केला जिथे तिने बोर्डवर संपूर्ण पेंट चिकटवले होते, तेव्हा लोकांना समजले.

मजनू भाईची स्पर्धा बाजारात आली आहे. अनुष्का एवढ्यावरच थांबली नाही, अभिनेत्रीने हृदयात बाण टाकून इमोजी बनवली, आनंदी चेहरा देखील बनविला, ज्याला चार केस आहेत, आणि त्यानंतर शेवटी पॅक अप लिहिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.