शिल्पा शेट्टीला पुन्हा बसला जोरदार धक्का, पहिल्या 12 वर्षाच्या अपत्याने घेतला जगाचा निरोप!!

शिल्पा शेट्टी ही एक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री आहे जिचे संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत एकतर्फी नाव आहे. शिल्पा शेट्टीबद्दल बोलायचे झाले तर तिने तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये बॉलिवूडला अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत, ज्यामुळे तिने खूप नाव आणि पैसा कमावला आहे. त्यामुळे आजच्या काळात तिला कशाचीही कमतरता नाही. शिल्पा शेट्टीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, तिने राज कुंद्रा नावाच्या एका बिझनेस मॅनशी लग्न केले आहे.

काही महिन्यांपूर्वी शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्रा याला पोलिसांनी आतमध्ये आणले होते कारण राज कुंद्रा चुकीचे व्हिडिओ बनवत होते जे भारतात मेक करण्यास पूर्णपणे निषिद्ध आहेत. त्यामुळे शिल्पा शेट्टीला अनेकांचे ऐकावे लागले. सध्या शिल्पा शेट्टी पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे कारण नुकतीच शिल्पा शेट्टीसाठी खूप दुःखद बातमी आली आहे, ज्यामुळे तिने रडून तिची अवस्था सांगितली आहे. शिल्पाच्या पहिल्या मुलाने जगाचा निरोप घेतल्याचे बोलले जात आहे.

शिल्पा शेट्टीच्या या व्यथा पुढील लेखात सविस्तर सांगूया. शिल्पा शेट्टी ही तिच्या काळातील एक खूप मोठी बॉलिवूड अभिनेत्री होती, जी सध्या रिअॅलिटी डान्स शो होस्ट करत आहे आणि लाखो आणि करोडो रुपये कमवत आहे. शिल्पा शेट्टीकडे पैशांची कमतरता नाही कारण तिचा पती राज कुंद्रा खूप दुःखाच्या काळातून जात आहे. सध्या शिल्पा शेट्टी खूप दुःखी आहे कारण अलीकडेच तिच्या जवळच्या व्यक्तीचे नि’धन झाले आहे ज्यांच्यासोबत ती गेली 12 वर्षे होती.

अलीकडेच शिल्पा शेट्टीने तिचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर अपलोड केला आहे, ज्यामध्ये ती सांगत आहे की ती गेल्या 12 वर्षांपासून तिच्या जवळच्या मित्रासोबत आहे आणि तिने कधीतरी अखेरचा श्वास घेतला आहे. आम्ही तुम्हाला लेखात पुढे सांगूया की शिल्पा शेट्टीचे हे पहिलेच अपत्य आहे, त्यानंतर शिल्पा शेट्टीने रडत तिची अवस्था अजूनच वाईट केली.

शिल्पा शेट्टी सध्या सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे कारण अलीकडेच शिल्पा शेट्टी आणि तिचा पती राज कुंद्राच्या पहिल्या मुलाने जगाचा निरोप घेतला आहे, ज्यामुळे ती खूप दुःखी आहे. शिल्पा शेट्टीचे पहिले मूल तिची डॉगी प्रिन्सेस आहे जिच्यासोबत ती गेल्या 12 वर्षांपासून आहे. शिल्पा शेट्टीला स्वतःपेक्षा डॉगीची जास्त ओढ होती.

अलीकडेच शिल्पा शेट्टीने सोशल मीडियावर तिच्या कुत्र्यासोबतचा एक फोटो पोस्ट केला आहे, ज्यामध्ये तिने सांगितले आणि कॅप्शनमध्ये लिहिले की तिच्या पहिल्या मुलाने गेल्या 12 वर्षांपासून तिच्यासोबत असलेल्या जगाचा निरोप घेतला आहे. शिल्पा शेट्टीची प्रकृती सध्या बिघडत चालली आहे कारण शिल्पाचा हा कुत्रा तिच्या हृदयाच्या खूप जवळ होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.