शाहिद कपूरला वाढदिवसानिमित्त पत्नी मीराकडून मिळाल्या खास शुभेच्छा, अतिशय रोमँ’टिक फोटो शेअर करून म्हणाली- तु…

बॉलिवूडचा अष्टपैलू अभिनेता शाहिद कपूरने आता त्याच्या आयुष्यातील आणखी एक इनिंग पूर्ण केली आहे. शाहिद 25 फेब्रुवारीला त्याचा 41 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. या खास प्रसंगी, त्याच्या चाहत्यांनी आणि मित्रांनी सोशल मीडियावर अभिनंदनाचा वर्षाव केला आहे. त्याच वेळी, अभिनेत्याची पत्नी मीरा राजपूतने देखील त्याच्यासाठी एक विशेष नोट लिहिली आणि त्यांच्या सुट्टीतील काही न पाहिलेले फोटो शेअर केले.

मीरा राजपूतने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर तीन फोटो पोस्ट केले आहेत. यातील एका फोटोमध्ये ती शाहिदसोबत क्वालिटी टाइम घालवताना दिसत आहे. इतर दोन फोटोंमध्ये देखणा शाहिद कपूर पोज देताना दिसत आहे. पोस्ट शेअर करताना मीराने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘हॅपी बर्थडे लाइफ, तुम्हाला प्रत्येक गोष्टीत सर्वोत्तम मिळो कारण तुम्ही सर्वोत्तम आहात.

सर्वोत्तम बाबा, सर्वोत्तम मित्र, सर्वोत्तम पती, सर्वोत्तम ऋषी… मी तुझ्यावर प्रेम करते.’ शाहिद कपूरने ‘इश्क विश्क’ या चित्रपटातून अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले. ज्यामध्ये तो चॉकलेट बॉयच्या भूमिकेत दिसला होता. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अभिनेत्री अमृता राव आणि अलिशा होत्या. हा चित्रपट हिट झाला आणि शाहिदच्या अभिनय कारकिर्दीला चांगली सुरुवात झाली.

शाहिदने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये ‘विवाह’, ‘जब वी मेट’, ‘कमिने’, ‘हैदर’, ‘उडता पंजाब’, ‘कबीर सिंग’ सारखे अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर शाहिद कपूरचा ‘जर्सी’ हा चित्रपट लवकरच प्रदर्शित होणार आहे. शाहिद ‘जर्सी’मध्ये मृणाल ठाकूर आणि त्याचे वडील पंकज कपूरसोबत दिसणार आहे. हा चित्रपट तमिळ चित्रपट ‘जर्सी’चा बॉलिवूड रिमेक आहे.

स्पोर्ट्स ड्रामा ‘जर्सी’ गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये रिलीज होणार होता, पण कोरोना व्हायरसमुळे रिलीज डेट पुढे ढकलण्यात आली. हा चित्रपट आता याच वर्षी 14 एप्रिलला रिलीज होणार आहे. याशिवाय शाहिद डिजिटल पदार्पण करण्याच्या तयारीत आहे. त्याचवेळी त्याचा आणखी एक प्रोजेक्ट ‘बुल’ 2023 मध्ये रिलीज होणार आहे. आदित्य निंबाळकर यांनी दिग्दर्शन केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.