गंगुबाई चित्रपटातील वेश्याच्या भूमिकेसाठी आलीय भट्टला सासू नितु कपूर कडून मिळाली शब्बासकी, म्हणाले अलियाने…

आलिया भट्टसाठी तो क्षण आला आहे जेव्हा तिचा ड्रीम प्रोजेक्ट गंगूबाई काठियावाडी रुपेरी पडद्यावर प्रदर्शित झाला आहे. शुक्रवारी हा चित्रपट सर्व चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला. या चित्रपटाचे खूप कौतुक होत असून आलिया भट्टच्या अभिनयाची सर्वत्र चर्चा होत आहे. तसे, प्रत्येकजण आलिया भट्टला चित्रपटासाठी शुभेच्छा पाठवत आहे आणि सोशल मीडियावर आलियाचे कौतुकही केले जात आहे.

पण चित्रपट पाहिल्यानंतर जिने आलियानवर प्रेमाचा वर्षाव केला ती खास व्यक्ती म्हणजे आलियाची सासू नीतू सिंग. आलिया रणबीर कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे आणि आलियाचे रणबीरची आई आणि अभिनेत्री नीतू सिंग यांच्यासोबतही खास बॉन्ड आहे. तीने लग्नाआधीच रणबीर आणि आलियाचे नाते मान्य केले आहे. त्याच वेळी, नीतू सिंग देखील आलियाच्या गंगूबाई काठियावाडी चित्रपटाच्या स्क्रीनिंगला उपस्थित होती,

जिथे तिने सुनेचा अप्रतिम चित्रपट पाहिला आणि आता खूप प्रेम केले आहे. नीतू सिंहने सोशल मीडियावर गंगूबाई काठियावाडी चित्रपटातील आलियाचा फोटो शेअर केला आणि लिहिले – ‘बघा, आलिया भट्टने पार्कच्या बाहेर कसा चेंडू मारला’. नीतू सिंगच्या या पोस्टवरून ती आलियाच्या अभिनयाने खूपच प्रभावित असल्याचे स्पष्ट झाले आहे. या चित्रपटाचा ट्रेलर आणि गाणी यापूर्वीच रिलीज झाली आहेत. ज्याचे खूप कौतुक झाले. त्यांना पाहिल्यानंतर हा चित्रपटही जोरदार होणार असल्याची अटकळ बांधली जात होती.

आलिया भट्टनेही या चित्रपटाच्या प्रमोशनची संपूर्ण जबाबदारी आपल्या खांद्यावर घेतली होती. त्याचवेळी रणबीर कपूर गर्लफ्रेंडच्या चित्रपटाचे प्रमोशन करताना दिसला. त्याचवेळी, संजय लीला भन्साळीच्या गंगूबाई काठियावाडीनंतर, आलिया एसएस राजामौलीच्या आरआरआरमध्ये दिसणार आहे, जो होळीच्या एका आठवड्यानंतर प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.