चित्रपट आणि मालिकेतील ही प्रसिद्ध अभिनेत्री लग्नानंतर आता या आलिशान घरामध्ये झाली शिफ्ट, पती मोठा उद्योगपती..

बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मौनी रॉय हिने हिंदी चित्रपटसृष्टीत तिच्या चित्रपट आणि तिच्या शैलीने एक जबरदस्त ओळख निर्माण केली आहे. गेल्या काही दिवसांपासून अभिनेत्री तिच्या वैवाहिक आयुष्याबद्दल चर्चेत होती. अलीकडेच ती तिच्या घरी पोहोचली आहे, ज्याचे फोटो देखील अभिनेत्रीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केले आहेत. पण मौनी रॉयच्या चित्रांमध्ये तिच्यापेक्षा तिच्या घराने लोकांचे लक्ष वेधून घेतले, जे एखाद्या सेव्हन स्टार हॉटेलपेक्षा कमी नाही.

मौनी रॉयच्या फोटोंमध्ये घराचा प्रत्येक कोपरा चमकताना दिसत होता, ज्याला पाहून कोणाच्याही नजरा खिळल्या असतीलच. मौनी रॉयचे तिच्या घराबाहेरचे दृश्य दाखवणारे छायाचित्र, जे वाई मध्ये प्रेक्षणीय होते. त्यांचे हे आलिशान घर आजूबाजूला हिरवाईने वेढलेले आहे, जे त्याच्या सौंदर्यात भर घालते. तिच्या एका फोटोमध्ये मौनी रॉय घराच्या पायऱ्यांवर उभी असलेली दिसली. फोटोमध्ये अभिनेत्री केवळ सुंदर दिसत नव्हती, तर तिचे घरही लक्ष वेधून घेत होते.

पांढऱ्या, काळ्या आणि सोनेरी कॉम्बिनेशनने सजलेले हे घर खूपच छान दिसत होते. मौनी रॉयच्या घरातील प्रत्येक गोष्ट खूप खास आहे. तिच्या एका फोटोमध्ये अभिनेत्री टेरेसवर आराम करताना दिसली होती. तीच्या घराचे छतही अशा आलिशान पद्धतीने सजवले गेले आहे की, कोणीही त्याकडे डोळे लावून बघत बसेल. मौनी रॉयच्या घराची बाल्कनी खूप सुंदर आहे.

तिच्या अनेक फोटोंमध्ये अभिनेत्री बाल्कनीत उभी राहून पोज देताना आणि दृश्याचा आनंद घेताना दिसली आहे. अभिनेत्री मौनी रॉयच्या घरातील लिव्हिंग रूमही प्रेक्षणीय आहे. तिने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तिचा नवरा लिव्हिंग रूममध्ये बसलेला दिसत आहे. मौनी रॉयच्या घराची बागही सुंदरपणे सजवण्यात आली आहे.

बागेत असलेल्या झाडांवर आणि वनस्पतींवर दिवे आहेत, जे संध्याकाळी खूप सुंदर दिसतात. मौनी रॉय आणि उद्योगपती सूरज नांबियार 27 जानेवारीला विवाहबंधनात अडकले. कुटुंबासोबतच इंडस्ट्रीतील खास मित्रांनीही त्यांच्या लग्नाला हजेरी लावली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.