हृतिक रोशनने या 17 वर्षाने लहान तरुण अभिनेत्रींसोबत आपले नाते केले अधिकृत? पोस्ट शेअर करून म्हणाल तू तर….

हृतिक रोशन आणि सबा आझाद यांच्या अफेअरची चर्चा सध्या जोरात सुरू आहे. दोघेही कधी डिनर डेटवर तर कधी फॅमिलीसोबत दिसले आहेत. दरम्यान, शुक्रवारी हृतिकने तिच्या स्टेज परफॉर्मन्सपूर्वी सबाचा जयजयकार करत इन्स्टाग्राम स्टोरीवर एक पोस्ट शेअर केली. हृतिकने सोशल मीडियावर सबासाठी काही पोस्ट शेअर करण्याची ही पहिलीच वेळ आहे.

वास्तविक, सबा आझाद आणि तिचा माजी प्रियकर इमाद शाह शुक्रवारी पुण्यातील एका स्टेज शोसाठी निघाले होते. यावर हृतिकने त्याला चिअर करत पोस्ट केली- ‘किल इट युज’. साबा आणि इमाद यांचा मॅडबॉय/मिंक नावाचा इलेक्ट्रो-फंक बँड आहे, ज्याने शुक्रवारी रात्री पुण्यात सादरीकरण केले. शोच्या आधी हृतिकने तिच्या खास शैलीत तिला शुभेच्छा दिल्या.

हृतिकच्या या पोस्टमुळे त्याच्या सबासोबतच्या अफेअरच्या चर्चांमध्ये भर पडताना दिसत आहे. याआधी सबाच्या एका परफॉर्मन्सवर हृतिकची माजी पत्नी सुजैन खानने तिचं कौतुक केलं होतं. तिने सबा अत्यंत प्रतिभावान असल्याचे वर्णन केले. सबा आणि हृतिकच्या डेटींगच्या वृत्तावर सध्या या दोघांची कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही.

सबा आझाद शेवटची सोनी लिव्ह वेब सीरिज रॉकेट बॉईजमध्ये दिसली होती. या शोमध्ये तो परवाना इराणीच्या भूमिकेत दिसला होता. या मालिकेत जिम सरभर आणि इश्वाक सिंग महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसले होते. दुसरीकडे, हृतिक रोशन त्याच्या आगामी ‘विक्रम वेधा’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. या चित्रपटातील त्याचा लूक यापूर्वीच समोर आला आहे. याशिवाय हृतिक दीपिका पदुकोणसोबत फायटरमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.