कापड्यांमुळे अभिनेत्री नेहमीच ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर येतात, परंतु आता दीपिका चक्क पर्समुले होत आहे जबरदस्त ट्रोल कारण…

बॉलीवूड अभिनेत्री दीपिका पदुकोण ‘गहराइयां’ चित्रपटामुळे चर्चेत आली आहे. चित्रपट यशस्वी झाला आहे. प्रेक्षक आणि समीक्षकांकडूनही याला दाद मिळाली आहे. चित्रपटाच्या यशाचा आनंद साजरा करण्यासाठी दीपिका पदुकोण कुटुंबाला भेटण्यासाठी बंगळुरूला गेली आहे. यावेळी ती ब्लू जेगिंग्ज आणि ओव्हरसाईज जॅकेटमध्ये दिसली. यासोबतच दीपिकाने व्हाईट हिल्स कॅरी केली होती. कोरोनाच्या काळात प्रत्येकाला चेहऱ्यावर मास्क घालणे बंधनकारक असले तरी दीपिकाने विमानतळावर प्रवेश करताना मास्क लावला नव्हता.

तसेच तिने तीची पर्सही पकडली नाही. तर तिचा बॉडीगार्ड तिची पर्स घेऊन चालताना दिसला. या प्रकरणामुळे अभिनेत्री ट्रोलच्या निशाण्यावर आली होती. दीपिकाचे स्टाईल स्टेटमेंट मुद्देसूद होते, परंतु युजर्सनी अभिनेत्रीच्या मुखवटावर आणि तिची पर्स स्वतः न घेतल्याचा क्लास घेतला. एका युजरने लिहिले की, “ती स्वतःची पर्स देखील घेऊन जाऊ शकत नाही आणि तिने मास्क देखील घातलेला नाही.” दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, “तुमची पर्स देखील उचलू नका.”

चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर, ‘गेहरियां’ ही गुंतागुंतीच्या नात्याची कथा आहे. या चित्रपटात अलिशा नावाच्या मुलीची कथा दाखवण्यात आली आहे. अलीशा तिच्या आयुष्यात बालपणीच्या आघातातून जात आहे. ती तिच्या चुलत बहिणीच्या प्रियकराच्या प्रेमात पडते आणि नंतर त्याची ह’त्या करते. या चित्रपटात दीपिकाशिवाय धैर्य करवा, अनन्या पांडे आणि सिद्धांत चतुर्वेदी हे देखील मुख्य भूमिकेत आहेत.

यात नसीरुद्दीन शाह आणि रजत कपूर यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. या चित्रपटाची निर्मिती धर्मा प्रॉडक्शन, वायकॉम18 आणि शकुन बत्राच्या जुस्का फिल्म्सने केली आहे. हे 240 देशांमध्ये OTT प्लॅटफॉर्मवर रिलीज करण्यात आले आहे. या चित्रपटाची सर्वत्र चर्चा होत आहे. दमदार स्टारकास्टमुळे चित्रपटाला चांगला प्रतिसाद मिळत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.