घट्ट कापड्यांमुळे उप्स मुमेंटची बळी झाली ही अभिनेत्री, ट्रोलर्सला दिले चोख प्रत्युत्तर, म्हणाली माझी…

चित्रपट अभिनेत्री मृणाल ठाकूर सध्या तिच्या नवीन चित्रपट जर्सीमुळे चर्चेत आहे, ज्यामध्ये ती शाहिद कपूरसोबत मुख्य भूमिकेत आहे. कोरोनामुळे ‘जर्सी’चे प्रदर्शन पुढे ढकलण्यात आले असले तरी मृणाल मात्र चर्चेत आहे. नुकतेच मृणालने एका सोशल मीडिया यूजरला असे उत्तर दिले आहे, जे व्हायरल होत आहे. या यूजरने मृणालच्या पाठीवर कमेंट केली होती.

मृणाल ठाकूरच्या फोटोवर कमेंट करत एका सोशल यूजरने तिला ट्रोल करण्याचा प्रयत्न केला. त्यात लिहिले आहे की तुमची पाठ एका भांड्यासारखी आहे (मातीचे पाण्याचे भांडे, ज्याला घागरी असेही म्हणतात). त्याच वेळी, दुसर्या वापरकर्त्याने लिहिले की शरीराच्या खालच्या भागाचे वजन कमी करा. यावर मृणालनेही या यूजरला रिप्लाय दिला आहे, जो खूप व्हायरल होत आहे.

‘बॅक इज मटका’ ला उत्तर देताना मृणालने लिहिले – धन्यवाद भाऊ, फिट राहणे किती कठीण आहे हे तुम्हाला माहिती आहे का? प्रत्येकाची शरीर रचना असते आणि हीच माझ्या शरीराची रचना आहे. त्यासाठी मला फार कष्टही करावे लागले नाहीत. ठाकूरने पुढे लिहिले– काही यासाठी खूप मेहनत करतात, काहींना ते नैसर्गिकरित्या असते. त्यामुळे मला फक्त फुशारकी मारायची आहे. तसे, आपला प्रकाश देखील पसरवा.

सध्या मृणाल तिचा ‘जर्सी’ चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची वाट पाहत आहे. मृणाल आणि शाहिदचा ‘जर्सी’ हा चित्रपट 31 डिसेंबरला प्रदर्शित होणार होता पण कोरोनामुळे चित्रपटाचे प्रदर्शन पुढे ढकलण्यात आले. चित्रपटाची नवी रिलीज डेट लवकरच चित्रपट निर्मात्यांद्वारे प्रदर्शित होण्याची शक्यता आहे. मृणाल ठाकूरने ‘मुझसे कुछ कहते हैं ये खामोशियां’ या टीव्ही शोमधून तिच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली होती.

कुमकुम भाग्य मधील बुलबुलच्या व्यक्तिरेखेने तीला टीव्हीवर खूप प्रसिद्धी मिळाली. मृणालने 2019 मध्ये Super 30 या चित्रपटाद्वारे हृतिक रोशनसोबत बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. यानंतर तीने बाटला हाउस, घोस्ट स्टोरीज, तुफान आणि धमाका यांसारख्या चित्रपटांमध्ये काम केले. आता त्याचा जर्सी हा चित्रपट रिलीजसाठी सज्ज झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.