48 वयाच्या या अभिनेत्याने केले दुसरे लग्न, पहिल्या पत्नीच्या मुलींना लग्नामध्ये बघून नवी नवरीने….

फरहान अख्तर आणि शिबानी दांडेकर यांच्या लग्नाच्या छायाचित्रांमध्ये कैद केलेले आनंदाचे क्षण पाहूनच आपण अंदाज लावू शकता की हे लग्न किती भव्य असेल. सेलिब्रिटींच्या लग्नाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत असतात. आता फरहान आखतर आणि शिबाणीच्या लग्नातील छायाचित्रे पाहून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत. कारण या चित्रांमध्ये अभिनेत्याच्या पहिल्या पत्नीच्या दोन्ही मुली शाक्य आणि अकिरा देखील दिसत होत्या, ज्या इतक्या गोंडस दिसत होत्या की त्यांनी त्यांच्या सावत्र आईशीही स्पर्धा केली.

या सुपर क्यूट फोटोमध्ये, अभिनेत्याच्या दोन्ही मुलींनी अतिशय सुंदर आणि हलके काम केलेले असे लेहेंगा घातल्याचे दिसून येते. त्यांच्यावरील भरतकामाचे कामही असेच होते, जे पोशाखांना सुंदर तर बनवत होते, परंतु त्याचे वजन वाढवत नव्हते. या लेहेंग्यांमध्ये स्कर्टचा भाग ए-लाइनचा ठेवण्यात आला होता, तर ब्लाउज साध्या गोल नेकचा आणि बाही अर्ध्या ठेवल्या होत्या. हलक्या रंगाचे हे पारंपरिक कपडे शाक्य आणि अकिरा यांना खूप आवडले.

फरहानच्या दोन्ही मुलींचे केस रंगीत होते, जे पारंपारिक लूकमध्ये ग्लॅमर आणि शीतलता जोडताना दिसत होते. वडिलांच्या लग्नात या मुलींनी किती धमाल केली होती, याची झलक प्रत्येक चित्रात दिसत होती. फरहान आणि शिबानीचा वेडिंग डे लूक खूपच इंप्रेसिव होता. अभिनेत्याने स्मार्ट टक्स घातला होता, तर अभिनेत्रीने फिगर हगिंग गाउन परिधान केला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.