दिवं’गत अभिनेत्री श्रीदेवीच्या पुण्यतिथी निमित्त मुलीने अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून लिहिलं भावनिक पोस्ट, अश्रू झाले अनावर…

आज 24 फेब्रुवारी 2022 रोजी बॉलिवूडची पहिली महिला सुपरस्टार आणि दि’वंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांची चौथी पुण्यतिथी आहे. अशा परिस्थितीत त्यांच्या दोन्ही मुली जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर त्यांच्या आईच्या आठवणीने भावूक झाल्या आहेत. जान्हवी कपूर आणि खुशी कपूर यांनी त्यांच्या आईची आठवण करताना काही न पाहिलेले फोटो सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केले आहेत. यासोबतच त्यांनी एक भावनिक चिठ्ठीही लिहिली आहे. याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो.

24 फेब्रुवारी 2018 रोजी दुबईतील हॉटेलच्या बाथटबमध्ये बुडून श्रीदेवीचा मृ’त्यू झाल्याची माहिती आहे. प्रसिद्ध दिग्दर्शक आणि श्रीदेवीचे पती बोनी कपूर यांनी त्या रात्री अभिनेत्रीसोबत घडलेली घटना सर्वांसमोर ठेवली होती. श्रीदेवीला सरप्राईज देण्यासाठी तो अचानक दुबईला पोहोचल्याचे त्याने सांगितले होते. इतकंच नाही तर त्याला पाहून अभिनेत्रीही खूप खुश झाली. पण नशिबाच्या मनात काही वेगळेच होते, पतीला भेटल्यानंतर अवघ्या दोन तासांतच श्रीदेवीने या जगाचा निरोप घेतला.

श्रीदेवी आज या जगात नसली तरी आजही ती तिच्या चाहत्यांच्या आणि कुटुंबीयांच्या हृदयात जिवंत आहे. श्रीदेवी आणि बोनी कपूर यांची धाकटी मुलगी खुशी कपूरने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर आई श्रीदेवीसोबतचा एक न पाहिलेला फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती श्रीदेवीच्या मांडीवर बसलेली दिसत आहे. या बालपणीच्या छायाचित्रात खुशी खूप आनंदी दिसत आहे आणि कॅमेऱ्यासमोर पोजही देत आहे. फोटोमध्ये तुम्ही पाहू शकता की खुशीने गुलाबी रंगाचा टी-शर्ट घातला आहे आणि श्रीदेवीने तपकिरी रंगाचा सलवार-सूट घातला आहे.

त्याचबरोबर जान्हवी कपूरनेही तिच्या पुण्यतिथीनिमित्त तिच्या आईची आठवण काढली आहे. तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक फोटो शेअर करत तिने लिहिले की, “माझ्या आयुष्यात मी तुझ्याशिवाय जगले त्यापेक्षा जास्त वर्षे मी तुझ्यासोबत राहिले आहे. तुझ्याशिवाय गेलेली वर्षांमध्ये आता आणखी एक वर्ष जोडले गेले आहे आणि याच मला तिरस्कार वाटतो. मला आशा आहे आई की तुला आमचा अभिमान वाटेल, कारण या विश्वासाने आम्ही आयुष्यात पुढे जाऊ शकतो. मी तुझ्यावर नेहमीच प्रेम करीन.”

जान्हवीच्या या फोटोवर अनेक सेलिब्रिटींनी कमेंट केल्या आहेत. तीचा पहिला चित्रपट ‘धडक’ दिग्दर्शक शशांक खेतानपासून तीची काकू सुनीता कपूरपर्यंत सर्वांनी आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, आपली मुलगी जान्हवीला सुपरस्टार बनताना पाहण्याचे श्रीदेवीचे स्वप्न होते, परंतु जान्हवीच्या डेब्यू चित्रपटापूर्वीच तिचा मृ’त्यू झाला. या दिवशी संपूर्ण कपूर कुटुंबच नाही तर जगभरातील त्यांचे चाहते त्यांची आठवण काढत आहेत.

त्याच वेळी, श्रीदेवीच्या व्यावसायिक जीवनाबद्दल बोलायचे तर, तिने वयाच्या चौथ्या वर्षी तिच्या फिल्मी करिअरला सुरुवात केली. 1976 ते 1982 दरम्यान, त्यांनी अनेक तमिळ आणि तेलुगू चित्रपट केले, त्यापैकी बहुतेक त्यांनी रजनीकांत, कमल हासन यांसारख्या सुपरस्टार्ससोबत केले. श्रीदेवी ही बॉलीवूडमधील अशीच एक अभिनेत्री आहे जिने आव्हानात्मक भूमिका अतिशय चांगल्या प्रकारे साकारल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.