अजय देवगणच्या या प्रसिद्ध अभिनेत्रीचे लग्नाच्या एक वर्षानंतरच डोहळजेवणाचे फोटोज आले समोर, होत आहेत वेगाने व्हायरल..

साऊथ इंडस्ट्रीची सुंदर अभिनेत्री काजल अग्रवाल पती गौतम किचलूसोबत तिच्या पहिल्या अपत्याची अपेक्षा करत आहे. अलीकडेच अभिनेत्रीच्या सासरच्या मंडळींनी काजलसाठी बेबी शॉवर समारंभ आयोजित केला होता. अभिनेत्रीने बेबी शॉवर समारंभातील अनमोल छायाचित्रे शेअर केली आणि ती आनंदी आईसारखी दिसते. त्याची छायाचित्रे अतिशय व्हायरल होत आहेत. सर्वप्रथम, हे जाणून घ्या की काजल अग्रवालने तिचा दीर्घकाळचा इंटिरियर डिझायनर बॉयफ्रेंड गौतम किचलू सोबत 30 ऑक्टोबर 2020 रोजी लग्न केले.

लग्नाच्या एका वर्षानंतर, 1 जानेवारी 2022 रोजी, नवीन वर्षाच्या पूर्वसंध्येला, काजल अग्रवालचे पती गौतम किचलू यांनी त्यांच्या इन्स्टा हँडलवर पत्नी काजलच्या गर्भधारणेची घोषणा केली. तिने 2022 च्या स्वागतासाठी काजलचा एक फोटो शेअर केला होता आणि कॅप्शनच्या शेवटी गर्भवती महिला इमोटिकॉनने तिच्या गर्भधारणेच्या अहवालाची पुष्टी केली. तीने लिहिले, “हे तुम्हाला 2022 पाहत आहे.”

तेव्हापासून, अभिनेत्री अभिमानाने तिचे बेबी बंपचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत आहे. आता आम्ही तुम्हाला काजल अग्रवालच्या बेबी शॉवरचे फोटो दाखवू. वास्तविक, 20 फेब्रुवारी 2022 रोजी, काजल अग्रवालने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या बेबी शॉवरचे काही फोटो शेअर केले होते. बेबी शॉवर विधीसाठी काजल अग्रवालने लाल आणि सोनेरी रंगाची साडी परिधान केली होती.

पती गौतम पांढरा कुर्ता-पायजामा आणि लाल जाकीटमध्ये तिच्यासोबत जुळे करत होता. अभिनेत्रीच्या बेबी शॉवरमध्ये फक्त तिचे कुटुंब आणि जवळचे मित्र उपस्थित होते. 30 ऑक्टोबर 2021 रोजी, काजल आणि गौतम यांनी वैवाहिक आनंदाला एक वर्ष पूर्ण केले. या खास प्रसंगी अभिनेत्रीने तिचा पती गौतमसाठी एक पोस्ट शेअर केली आहे. काजलने तिच्या इन्स्टा हँडलवर काळ्या पोशाखात गौतम जुळे असलेला एक मोहक फोटो शेअर केला.

यासोबत काजलने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “मध्यरात्री जेव्हा तू माझ्या कानात म्हणतोस, “तू झोपत आहेस का? मला तुला कुत्र्याचा व्हिडिओ दाखवायचा आहे. तुमच्या आयुष्यात घडलेल्या सर्वात चांगल्या गोष्टीकडून तुम्हाला पहिल्या लग्नाच्या वाढदिवसाच्या खूप खूप शुभेच्छा.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.