लग्नानंतर अंकिता लोखंडेने केले असे काही की चाहत्यांची उडाली झोप, म्हणाले सुशांतला….

बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री अंकिता लोखंडेची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे. अंकिताच्या अभिनयाचे चाहते वेडे झाले आहेत. या अभिनेत्रीने आपल्या अभिनयाने करोडो लोकांच्या मनात आपला ठसा उमटवला आहे. ‘पवित्र रिश्ता’ फेम अभिनेत्री अंकिता लोखंडे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती दररोज काही ना काही उत्तम पोस्ट तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. जे तीच्या चाहत्यांना खूप आवडते. अभिनेत्रीच्या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. नुकताच तीचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की अंकिता रोजच चर्चेत असते. ही अभिनेत्री कधी तिच्या चित्रांमुळे तर कधी तिच्या प्रोजेक्ट्समुळे चर्चेत असते. अलीकडेच अंकिताने तिचा दीर्घकाळचा प्रियकर विकी जैन याच्याशी लग्न केले. दोघांचे लग्न खूप चर्चेत होते. त्यानंतर आता नुकताच त्यांचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. ज्यामध्ये अभिनेत्रीने तिच्या पतीचे वर्णन करताना असे काही सांगितले जे सुशांतच्या चाहत्यांना काही आवडले नाही आणि त्यांनी अंकिताला ट्रोल करण्यास सुरुवात केली.

व्हायरल झालेल्या व्हिडिओबद्दल बोलायचे झाले तर, हा टीव्ही शो ‘स्मार्ट जोडी’चा प्रोमो व्हिडिओ आहे. जिथे विकी आणि अंकिता एकमेकांचा हात धरून उभे आहेत. अंकिता तिच्या पतीबद्दल बोलताना दिसते की विकी तिच्यासाठी खूप चांगला आहे. अंकिताला जेव्हा जेव्हा विकीची गरज असते तेव्हा विकी तिच्या पाठीशी उभा राहत असे. अभिनेत्री म्हणाली की, तुम्हाला नेहमी अशा व्यक्तीची गरज असते जिच्यासोबत तुम्ही सर्व काही शेअर करू शकता.

अंकिताने सांगितले की, तिच्या आयुष्यातील अशी व्यक्ती विकी आहे. त्याने तिचा कधीच हात सोडला नाही. व्हिडिओमध्ये दोघांच्या काही क्लिपचाही वापर करण्यात आला आहे. हा व्हिडिओ व्हायरल होताच सुशांतच्या चाहत्यांनी त्याला ट्रोल करायला सुरुवात केली आणि लिहिले की सुशांत सिंग राजपूत अंकितावर कधीच प्रेम करत नाही. एका यूजरने लिहिले की, ‘सुशांत अंकितावर प्रेम करत होता पण अंकिता त्याचे प्रेम सांभाळू शकली नाही’.

यासोबतच आणखी एका युजरने लिहिले की, ‘जेव्हा सुशांत होता तेव्हा तो अंकितासाठी खास होता पण जेव्हा विकी आला तेव्हा विकी तीच्यासाठी खास झाला. यासोबतच अभिनेत्रीला युजर्सकडून बरेच काही ऐकावे लागले. अभिनेत्रीने हा प्रोमो व्हिडिओ तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. जो तिच्या चाहत्यांना मात्र खूप आवडला आहे आणि तिचे चाहते या नवविवाहित जोडप्याला खूप आशीर्वाद आणि शुभेच्छा देत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.