एका मुलीची आई झाल्यानंतर प्रियांका चोप्राने अतिशय सुंदर फोटोज शेअर करून जिंकली चाहत्यांची मने, पहिल्यांदाच मुलीचा…

आजकाल हॉलिवूड चित्रपट आणि सेटवर देसी गर्लचा बोलबाला आहे. प्रियांका चोप्रा देशापासून कितीही दूर असली तरी तिचे चाहते, आप्तेष्ट आणि जवळचे मित्र तिला नेहमीच आठवतात. इतकंच नाही तर ती सोशल मीडियावर रंजक फोटो शेअर करून वाहवाही लुटते. त्याच वेळी, अलीकडेच तीने तीच्या इंस्टाग्राम हँडलवर एक फोटो शेअर केला आहे. या पोस्टमध्ये एक नाही तर अनेक चित्रे आहेत. प्रियांकाचे हे फोटो पाहून चाहते कमेंट करण्यापासून स्वतःला रोखू शकत नाहीत.

प्रियंका चोप्राने नुकताच तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवरून अनेक फोटोज शेअर केले आहेत. या फोटोमध्ये पहिले ती खुर्चीवर बसलेली दिसत आहे आणि दुसऱ्या फोटोमध्ये तिने टेस्टी डेलीशिअस पास्ताचा फोटो शेअर केला आहे. तिसर्‍या चित्रात ती पती निकसोबत रो’मँटिक पोज देताना दिसत आहे. चौथ्या चित्रात सेल्फी आहे, पाचव्या आणि सहाव्या चित्रात त्याच्या टेडी बेअर आणि कुत्र्याचा फोटो आहे. प्रियांकाच्या या फोटोंनी चाहत्यांची मने जिंकली आहेत.

त्याचवेळी एका चाहत्याने कमेंट करत लिहिले- मॅडम, ब्रेकफास्टच्या वेळी इतका स्वादिष्ट पास्ता तोंडाला पाणी सुटतो. तर तिथे आणखी एका युजरने So cute couple लिहिले. निक आणि प्रियांकाने 2018 मध्ये लग्नगाठ बांधली. त्यानंतर हे दोघेही आगामी काही दिवसांच्या बातम्यांचे ठळक मुद्दे बनले होते. प्रियांका चोप्राच्या कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, ती सध्या Amazon Prime च्या ‘Citadel’ या मालिकेचे शूटिंग करत आहे. याशिवाय ती ‘द मॅट्रिक्स 4’ आणि ‘टेक्स्ट फॉर यू’मध्येही दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.