कंगना रनौतने आता अतिशय खालची पातळी गाठून केले आलीय भट्टला ट्रोल, अलियानेही दिले चोख उत्तर म्हणाली तिने मला…

आलिया भट्टचा ‘गंगूबाई काठियावाडी’ हा चित्रपट 25 फेब्रुवारीला थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे. संजय लीला भन्साळी दिग्दर्शित या चित्रपटाबद्दल कंगना रणौतने खूप वाईट प्रतिक्रिया दिली आहे. कंगना रणौत चित्रपट कुटुंबातून आलेल्या सर्व कलाकारांबद्दल खोट्या गोष्टी सांगत असते, मात्र आलिया भट्टच्या चित्रपटाबद्दल तिने तर हा चित्रपट धुळ्यात सापडणार असल्याचे सांगितले. नुकतेच आलिया भट्ट कोलकाता येथे या चित्रपटाचे प्रमोशन करत असताना कंगना राणौतने सांगितलेल्या गोष्टीला तिने चोख उत्तर दिले.

आलिया भट्ट तिच्या चित्रपटातील ‘मेरी जान’ गाणे लाँच करण्यासाठी कोलकात्यात होती. यातच कंगना राणौतच्या चर्चेला आलिया भट्टने उत्तर दिले. आलिया भट्ट म्हणाली, ‘भगवान श्रीकृष्णाने गीतेत सांगितले आहे की, काहीही न करणे देखील अनेक वेळा करावे लागते. मला एवढेच म्हणायचे आहे.’ तर आलिया भट्टने तिच्या कामातून कंगना राणौतच्या मुद्द्याला उत्तर देण्याचे ठरवले आहे.

हे फक्त काळच सांगेल. आलिया भट्ट स्टारर ‘गंगूबाई काठियावाडी’ हा एस हुसैन जैदी यांच्या ‘माफिया क्वीन्स ऑफ मुंबई’ या पुस्तकावर आधारित आहे. चित्रपटात आलिया भट्टशिवाय अजय देवगण, विजय राज, सीमा पाहवा आणि शंतनू माहेश्वरी यांच्या महत्त्वाच्या भूमिका आहेत. कंगना रणौतने अलीकडेच आलिया भट्टच्या चित्रपटावर टीका करणारा एक इन्स्टा पोस्ट केला होता, ज्याने हेडलाईन केले होते.

कंगना रणौतने लिहिले, ‘या शुक्रवारी पापा की परीसाठी बॉक्स ऑफिसवर 200 कोटी रुपये खर्च केले जाणार आहेत. कारण पापाची अशी इच्छा आहे की बिंबोने हे सिद्ध करावे की त्यांची प्रि देखील अभिनय करू शकते. या चित्रपटाची सर्वात मोठी चूक म्हणजे यात कास्टिंग चुकीचे करण्यात आले आहे. त्यात सुधारणा होणार नाही. दक्षिण आणि हॉलिवूड चित्रपट पाहण्यासाठी लोक थिएटरमध्ये जात आहेत यात नवल नाही. माफिया सत्तेवर असेपर्यंतच बॉलीवूडची प्रगती होऊ शकते.’

Leave a Reply

Your email address will not be published.