करीना सैफचा लाडका जेह आता 1 वर्षाचा झाला आहे, वाढदिवसानिमित्त अतिशय गोंडस फोटोज आणि व्हिडीओ शेअर करून…

सैफ अली खान आणि करीना कपूर खान यांचा धाकटा मुलगा जहांगीर अली खान आज पहिला वाढदिवस साजरा करत आहे. आई करीना कपूर, पापा सैफ अली खान, आत्या सबा अली खान आणि मावशी करिश्मा कपूर यांनी सोशल मीडियावर जेहचा फोटो शेअर करून त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. करीना कपूर खानने जेहसाठी एक सुंदर कॅप्शन लिहिले आहे जे तिने शेअर केलेल्या चित्राला पूर्णपणे बसते.

त्याचवेळी सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले ते म्हणजे सोहा अली खानच्या पोस्टने. करीना आणि सैफचा मुलगा जहांगीर अली खानच्या पहिल्या वाढदिवसानिमित्त त्याची आत्या सोहा अली खानने एक सुंदर व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये जेह मस्त मस्ती करताना दिसत आहे. प्लेच्या चटईवर बसून जेह अतिशय गोंडस अभिव्यक्ती देत आहेत. जेहचा डान्स व्हिडिओ पाहून सोशल मीडियावर लोक खूप खुश होत आहेत.

काही जण त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत तर काही त्याला आशीर्वाद देत आहेत. अखेर पतौडी कुटुंबाचे सोशल मीडिया पेजचा आज पूर्णपणे हेवा वाटू लागले आहे. त्याच वेळी, करिश्मा कपूरनेही जेहचा एक सुंदर फोटो शेअर केला आणि त्याला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. तर आत्या सबा अली खाननेही जेहचा एक फोटो शेअर केला, तर तिने आणखी एक फोटो शेअर केला ज्यामध्ये सैफ देखील दिसत आहे.

तीने एकाच वयाचे फोटो शेअर करून जेह आणि सैफ दोघांमध्ये साम्य दाखवले आहे. करीना कपूरने एक फोटो शेअर करत लिहिले, ‘भाऊ, माझी वाट पाहा, आज मीही तुमच्यासोबत आहे. चला एकत्र जगाचा प्रवास करूया. साहजिकच आपली पाठराखण करणारी अम्माही आमल्यासोबतच असेल. जेह बाबा वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. माझे आयुष्य. माझा मुलगा. माझा सिंह.’ फोटोच्या कमेंट सेक्शनमध्ये लोक या फोटोवर आपल्या प्रतिक्रिया देत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.