वय 48 आणि दोन मुलांचा पिता हृतिक रोशन घटस्फो’टानंतर आता 17 वर्षांनी लहान या तरुण अभिनेत्रीला करत आहे डेट, आता तर चक्क..

बॉलिवूड अभिनेता हृतिक रोशनचे नाव सध्या अभिनेत्री सबा आझादसोबत जोडले जात आहे. दोघांना अनेकदा एकत्र पाहिले गेले आहे. अलीकडेच हृतिक रोशन आणि सबा आझाद डिनर डेटवर जाताना दिसले. तेव्हापासून हे दोघेही एकमेकांना डे’ट करत असल्याच्या बातम्या मीडियात येत आहेत. मात्र, हृतिक रोशन आणि सबा आझाद यांच्याकडून अद्याप कोणतेही अधिकृत वक्तव्य आलेले नाही.

आता सबा आझाद हृतिक रोशनच्या कुटुंबासोबत वेळ घालवताना दिसत आहे. वास्तविक हृतिक रोशनचे काका, प्रसिद्ध संगीतकार राजेश रोशन यांनी रविवारी कुटुंबासाठी लंच पार्टी आयोजित केली होती. या पार्टीत सबा आझादही रोशन कुटुंबासोबत दिसली. लंच पार्टीचा फोटो राजेश रोशनने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. जो सध्या व्हायरल होत आहे.

चित्रात हृतिक रोशन त्याच्या काकासोबत दिसत आहे. त्याच वेळी, अभिनेत्याची आई पिंकी रोशन, त्याची मुले ह्रहान आणि ह्रदान, चुलत बहीण पश्मिना, भाची सुर्निका आणि इतर कुटुंबातील सदस्य देखील चित्रात दिसत आहेत. दिवाणखान्यात सर्वजण सोफ्यावर बसलेले दिसतात. तर सबा आझाद राजेश रोशनच्या मागे बसलेली दिसत आहेत. फोटोमध्ये तिने पांढऱ्या आणि हिरव्या रंगाचा ड्रेस घातला आहे.

हा फोटो शेअर करत राजेश रोशनने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘आनंद नेहमीच आसपास असतो.. विशेषत: रविवारी दुपारच्या जेवणाच्या वेळी.’ सबा आझादचा राजेश रोशनच्या कुटुंबासोबतचा फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. अभिनेत्रीचे चाहते तिच्या फोटोवर कमेंट करत आहेत. एवढेच नाही तर हृतिक रोशन आणि सबा आझाद यांनीही राजेश रोशनच्या फोटोवर कमेंट केली आहे.

हृतिक रोशनने कमेंट केली, ‘खरे काका!! आणि तू सर्वात मजेदार आहेस.’ दुसरीकडे, सबा आझादने कमेंटमध्ये लिहिले की, ‘बेस्ट संडे.’ गेल्या महिन्यात हृतिक रोशन आणि सबा आझाद मुंबईतील एका रेस्टॉरंटबाहेर स्पॉट झाले होते. यादरम्यान हृतिक रोशन सबा आझादचा हात हातात धरताना दिसला. तेव्हापासून हृतिक रोशन आणि सबा आझाद एकमेकांना डे’ट करत असल्याच्या अफवा पसरल्या होत्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.