दि’वंगत अभिनेत्री श्रीदेवीची लाडकी मुलगी खुशी कपूरने आपल्या सिझ’लिंग स्टाईलने उडवली चाहत्यांची झोप…

बोनी कपूर आणि श्रीदेवी यांची मुलगी जान्हवी कपूरने चित्रपटाच्या पडद्यावर आपला ठसा उमटवला आहे. धाकटी मुलगी खुशी कपूर सध्या मोठ्या पडद्यावर दिसत नसली तरी सोशल मीडियावर तिने आपला ठसा उमटवला आहे. खुशी कपूर नेहमीच तिचे सुंदर आणि झगमगणारे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. स्टाईल स्टेटमेंट आणि सौंदर्यात ती आपल्या बहिणीच्या मागे नाही. यावेळीही तिने पिवळ्या रंगाच्या ड्रेसमध्ये काही फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत.

ज्याला पाहून तुम्ही नक्कीच म्हणाल की ही स्टाइल खूप खास आहे. खुशी कपूरने इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या ड्रेसमध्ये ती पूर्ण पिवळ्या रंगात दिसत आहे. पिवळा क्रॉप टॉप बीन पिवळ्या रंगाशी जोडलेला आहे. ड्रेसवर भारी काम नाही. तसेच कोणतेही प्रिंट डिझाइन नाही. असे असूनही खुशी कपूरचा ड्रेस खूपच खास आहे. खुशीच्या ड्रेसचा वरचा भाग उघडला आहे. शीर्षस्थानी काम नाही शीर्ष सह समोर पासून बद्ध आहे.

पेंटच्या पट्ट्यापासून मांड्यापर्यंत समान कट आहेत. त्यापैकी एका बाजूला लहान कट आणि दुसऱ्या बाजूला खोल कट आहे. हे कट देखील अतिशय अचूकपणे विणलेले आहेत आणि सुबकपणे लेस केलेले आहेत. ज्यामध्ये खुशीची स्टाईलही पाहायला मिळते. आणि तिचा अंदाज देखील अनोखा दिसत आहे. खुशी कपूरच्या चेहऱ्यावरही आनंद दिसत आहे. तिच्या चेहऱ्यावर एक स्मित हास्य आहे आणि खुशीने तिच्या हातात सुंदर काळ्या रंगाची पर्स घेऊन तिचा लूक पूर्ण केला आहे.

खुशीच्या या साध्या पण स्टायलिश लूकला आतापर्यंत 96 हजारांहून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत. खुशी कपूरने तिच्या इन्स्टा अकाऊंटवर मर्यादित टिप्पण्यांचा पर्याय चालू केला असला तरी पण त्याच्या या स्टाईलवर चाहते किती भरभरून प्रेम करत असतील याचा अंदाज बांधता येतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.