आपल्या मुलाला शाळेत सोडायला निघाली करीना कपूर, परंतु कापड्यांमुळे पुन्हा झाली ट्रोल, पहा…

बॉलीवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान तिच्या कूल स्टाईलवर वर्चस्व गाजवते. करीना कपूर खान एक फॅशन आयकॉन आहे आणि तिच्या फॅशन स्टेटमेंट्समुळे बर्‍याच बातम्या येतात. करीना कपूर खान जेव्हा घरातून बाहेर पडते तेव्हा तिचे लूक प्रकाशझोतात येतात. आताही असेच काहीसे घडत आहे. सध्या करीना कपूर खान तिच्या कुटुंबासाठी आणि फिटनेससाठी पूर्ण वेळ देत आहे. अशा परिस्थितीत नुकतीच बेबो तिचा मोठा मुलगा तैमूर अली खानला शाळेत सोडण्यासाठी पोहोचली.

लॉकडाऊननंतर सर्वांची शाळा महाविद्यालये सुरू झाली असून आता सर्व मुले शाळेत जाऊ लागली आहेत. अशा परिस्थितीत करीना स्वतः तिचा मुलगा तैमूरला शाळेत सोडण्यासाठी पोहोचली. नेहमीप्रमाणेच करीना कपूरला पाहण्यासाठी पापाराझींनी गर्दी केली होती. अशा परिस्थितीत करीना कपूर खानच्या लूकची बरीच चर्चा होत आहे. जेव्हा करीना कपूर आपल्या मुलाला हॉट पँट घालून शाळेत सोडण्यासाठी पोहोचली तेव्हा सर्वजण तिच्याकडे बघतच राहिले.

करीना कपूर मुलगा तैमूरला शाळेची बॅग घ्यायला मदत करताना दिसली. गणवेशातील तैमूरची ही स्टाईल चाहत्यांच्या पसंतीस उतरली आहे. तैमूर हा करिनाचा मोठा मुलगा आहे. 21 फेब्रुवारी 2021 रोजी करीना कपूरने तिचा दुसरा मुलगा जहांगीरला जन्म दिला. काही दिवसांनी जहांगीर एक वर्षाचा होणार आहे. जहांगीरच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनसाठी चाहते खूप उत्सुक आहेत.

सैफ अली खान आणि अभिनेत्री करीना कपूर 2012 साली विवाहबंधनात अडकले. करीना कपूरपूर्वी सैफ अली खानने अभिनेत्री अमृता सिंगसोबत लग्न केले होते, मात्र काही वर्षांनी दोघांचा घटस्फो’ट झाला. सैफला अमृतपासून दोन मुले, मुलगी सारा अली खान आणि मुलगा इब्राहिम अली खान, तर सैफलाही करिनापासून दोन मुले, तैमूर अली खान आणि जहांगीर अली खान आहेत.

करीना कपूरने तिचं करिअर शिखरावर असताना लग्नाचा निर्णय घेतला. ‘टशन’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान त्यांची भेट झाल्याचे करीनाने सांगितले होते. पण सैफचा लग्नाचा प्रस्ताव तीने दोनदा फेटाळला. शेवटी दोघांचे लग्न झाले. करीना आता चित्रपटसृष्टीपासून दूर आपल्या परिवाराला पूर्ण वेळ देत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.