अबब! चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी अभिनेत्रीने केले असे काही की पाहून चाहते झाले थक्क!

अनन्या पांडेचा ‘गहराइयां’ हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर काही खास कमाल दाखवू शकला नसला तरी हा चित्रपट कायम चर्चेत आहे. आता अभिनेत्री अनन्या पांडेने तिच्या नव्या फोटोंमुळे सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवले आहे. या नवीन छायाचित्रांमध्ये अनन्या पांडे जलपरी बनली आहे. या फोटोंमध्ये अनन्याचा झगमगणारा अवतार चाहत्यांच्या होशांना उडवत आहे. अनन्या पांडेने पाण्याखाली एकापेक्षा एक बोल्ड पोज दिल्या आहेत.

अभिनेत्री अनन्याचे सौंदर्य पाहून चाहत्यांचे होश उडत आहेत. अनन्या पांडेने सोशल मीडिया अकाउंटवरून मरमेड लूकचे लेटेस्ट फोटो शेअर केले आहेत. हे फोटो शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले, ‘चमत्कार’! यासोबतच तीने आपल्या गहरियान या चित्रपटाचे प्रमोशनही केले. पांढऱ्या बि’किनीमधला अनन्याचा सिझ’लिंग लूक चाहत्यांची मने लुटत आहे. अंडरवॉटर शूटमध्ये ‘जलपरी’ बनलेल्या अनन्या पांडेच्या किलर लूकने लोकांना वेड लावले आहे.

चाहत्यांसोबतच बॉलिवूड सेलिब्रिटीही त्यांच्या फोटोंवर कमेंट करत आहेत. अनन्याच्या या फोटोंवर मलायका अरोराने लिहिले, सौंदर्य आणि त्यासोबत हार्ट इमोजीही पोस्ट केला. याशिवाय फॅशन डिझायनर अनिता श्रॉफ अदजानिया यांनी कमेंट करत लिहिले, गॉर्जियस. शाहरुख खानची मुलगी सुहानानेही यावर कमेंट करत लिहिले, आपण उद्या. याशिवाय अनन्याच्या फोटोंवर चाहतेही जोरदार कमेंट करत आहेत.

अनन्या पांडे सध्या गरैयां या चित्रपटात दिसत आहे. हा चित्रपट 11 फेब्रुवारी रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Amazon Prime Video वर प्रदर्शित झाला आहे. ‘गहरेयां’ चित्रपटात अनन्या पांडे, धैर्य करवा, दीपिका पदुकोण आणि सिद्धांत चतुर्वेदी दिसत आहेत. हा चित्रपट इंटिमेट सीन्समुळे कायम चर्चेत असतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.