मुलीच्या वाढदिवसानिमित्त शिल्पा शेट्टीने पती राज कुंद्रा सोबत अतिशय गोंडस व्हीडिओ केला शेअर, म्हणाली- तू माझ्या आयुष्यात…

हॅप्पी- हॅप्पी बर्थडे लिटिल समिशा! शिल्पा शेट्टीची लाडकी मुलगी समिशल हिचा आज वाढदिवस आहे. छोटी राजकुमारी समिषा 2 वर्षांची झाली आहे. समिशाच्या वाढदिवशी अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीने तिच्या मुलीसोबतचा एक क्यूट व्हिडिओ शेअर करून तिला वाढदिवसाच्या खास शुभेच्छा दिल्या आहेत. व्हिडिओमध्ये समिषा तिच्या आई-वडिलांसोबत मस्ती करताना दिसत आहे.

शिल्पा शेट्टीचे कुटुंब सध्या सेलिब्रेशनच्या मूडमध्ये आहे. आदल्या दिवशी तिचा प्रेमळ पती राज कुंद्रासोबत व्हॅलें’टाईन डे साजरा केल्यानंतर आज शिल्पा शेट्टी आपल्या मुलीचा वाढदिवस साजरा करत आहे. व्हिडिओमध्ये शिल्पा आणि राज कुंद्रा त्यांच्या छोट्या राजकुमारीसोबत चांगला वेळ घालवताना दिसत आहेत.

मुलीचा व्हिडिओ शेअर करताना शिल्पाने हृदय स्पर्शी कॅप्शन लिहिले आहे. शिल्पाने लिहिले- “माझे! तू आमच्या आयुष्यात आनंद आणलास. आमचे हृदय प्रेम आणि आनंदाने भरल्याबद्दल धन्यवाद. माझी प्रिय प्रिय समिषा. मी तुझा पहिला श्वास घेण्यापूर्वी तुझ्यावर प्रेम केले आहे आणि माझ्या शेवटच्या श्वासापर्यंत तुझे रक्षण करण्याचे वचन दिले आहे.”

व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, राज कुंद्रा शिल्पा शेट्टीला किस करून समिशाची छेड काढताना दिसत आहे. पण लहान समीशा घाईघाईने तिच्या आईचे चुं’बन घेते आणि म्हणते की ती माझी आहे. शिल्पा आणि राजचा समिशासोबतचा हा क्यूट व्हिडिओ पाहून चाहते स्वत:ला aww म्हणण्यापासून रोखू शकत नाहीत.

बेबी पिंक कलरचा फ्रॉक परिधान केलेली समिषा एखाद्या बाहुलीपेक्षा कमी दिसत नाही. समिशाच्या या गोंडसपणावर देशभरातील चाहते हळहळले आहेत आणि तिला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत. समिशाच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशन पार्टी मध्ये तिची मावशी शामिता शेट्टी देखील दिसली, मावशीसोबतचा समिशाचा अतिशय गोंडस व्हीडिओ समोर आला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.