प्रसिद्ध जोडपे रणवीर आणि दीपिका पदुकोणचा अतिशय रोमँ’टिक फोटो होत आहे वेगाने व्हायरल, परंतु चाहत्यांनी उडवली….

आजकाल दीपिका पदुकोणचा गहराइयां हा चित्रपट रणवीर सिंग आणि दीपिका पदुकोणच्या फोटोइतकाच चर्चेत आहे, जो चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर अभिनेत्याने पोस्ट केला आहे. या फोटोमध्ये दीपिका आणि रणवीर खूप खोलात बुडून एकमेकांसोबत लिपलॉ’क करताना दिसत आहेत. या ब्लॅक अँड व्हाइटमध्ये रणवीर आणि दीपिका उभे आहेत आणि एकमेकांना चुं’बन घेत आहेत.

हा फोटो पाहून एकीकडे दीपवीरचे चाहते कौतुक करताना थकत नाहीत, तर दुसरीकडे आता या फोटोमुळे सोशल मीडियावर दीपिकाच्या चित्रपटाची खिल्ली उडवत आहे. रणवीरच्या या फोटोवरची कमेंट वाचलीत तर आपण असे का म्हणत आहोत, याची कल्पना येईल. दीपवीर लोक हा फोटो ‘गहराइयां’शी जोडत आहेत आणि अभिनेत्याला खडसावत आहेत.

फोटोवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, ‘तो हृदयावर दगड ठेवून बोलत आहे.’ आणखी एका युजरने लिहिले की, ‘गहराइयां पाहून मला हेवा वाटला नाही.’ या कमेंट्सशिवाय काही यूजर्स चित्रपटाची खिल्लीही उडवत आहेत. दीपिका पदुकोणचा ‘गहराइयां’ 11 फेब्रुवारीला OTT प्लॅटफॉर्म Amazon Prime Video वर रिलीज झाला आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन शकुन बत्रा यांनी केले आहे.

या चित्रपटात दीपिकासोबत अनन्या पांडे, सिद्धांत चतुर्वेदी आणि संयम दिसत आहेत. रिव्ह्यूबद्दल बोलाल तर, हा चित्रपट लोकांना काही विशेष आवडले नाही. सोशल मीडियावर या चित्रपटाची खिल्ली उडवली जात आहे. या चित्रपटात सिद्धांत आणि दीपिका यांच्यात खूप हॉ’ट केमिस्ट्री आहे, ज्याची खूप चर्चा होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.