लग्नानंतर लागेचंच गाऊन परिधान करून अतिशय मनमोहन अवतारात दिसली ही प्रसिद्ध अभिनेत्री, चाहत्यांची उडाली झोप!!

टीव्हीची सर्वात सुंदर नागिणी मौनी रॉय आता मिसेस नांबियार झाली आहे. तिने तिचा दीर्घकाळाचा प्रियकर सूरज नांबियारसोबत मौनीने गेल्या काही दिवसांपूर्वी सात फेरे घेतले आहेत. त्यांच्या लग्नाची सुंदर छायाचित्रे त्यांची चर्चा कायम ठेवत आहेत. तसेच, लग्नानंतर पहिल्यांदाच मौनी रॉयचा विवाहित लूक पाहायला मिळाला आहे. जर तुम्ही विचार करत असाल की लग्नानंतर मौनी सूट सलवारमध्ये दिसेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगूतो की लग्नानंतर मौनी पहिल्यांदा सूट सलवारमध्ये नाही तर हिरव्या रंगाच्या टाइट फिट चमकदार गाऊनमध्ये दिसली आहे.

हिरव्या गाऊनमध्ये मिसेस नांबियार एखाद्या जलपरीपेक्षा कमी दिसत नव्हत्या. मौनीचा लूक अधिक स्पेशल बनवण्यासाठी मौनीच्या मागणीनुसार तिच्या मेंदीने भरलेल्या हातात सिंदूर आणि बांगड्या सजवलेल्या होते. तिच्या या लूकवर मौनी रॉयचे चाहते फिदा झाले आहेत. तिच्या या फोटोंवर चाहते भरभरून प्रेम करत आहेत. फोटोंमध्ये मौनी तिचा को-स्टार अर्जुन बिजलानी आणि त्याच्या पत्नीसोबत दिसत आहे. यासोबतच तीचे अनेक मित्रही त्याच्यासोबतचे अनेक फोटो शेअर करत आहेत.

मौनी आणि सूरजने गुरुवारी सकाळी मल्याळम आणि संध्याकाळी बंगाली रितीरिवाजांनी थाटामाटात लग्न केले. मौनीने लाल रंगाचा लेहेंगा घातला होता ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती. मौनी आणि सूरजच्या लग्नाचे फोटो आणि व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहेत. तसे, मौनी रॉयला अनेक वेळा टीव्ही शो आणि चित्रपटांमध्ये वधूच्या भूमिकेत पाहिले गेले आहे.

पण जेव्हा मौनी रिअल लाइफ ब्राइडल लूकमध्ये नवरी बनली तेव्हा सगळ्यांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या होत्या. मौनीने गुरुवारी सकाळी सूरजसोबतचा पहिला फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला. त्यानंतर तिने लग्नाचे फोटोही शेअर केले आहेत. सध्या मौनी खूप चर्चेचा विषय बनली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.