ट्रेंडिंग गाण्यावर सिझ’लिंग डान्स करून अभिनेत्री उर्फी जावेदने पुन्हा एकदा चाहत्यांना केले हैराण, वेगाने व्हायरल होत आहे व्हिडीओ..

उर्फी जावेद तिच्या ड्रेसिंग स्टाइल आणि मस्त स्टाइलमुळे सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे. उर्फी जावेद व्हिडिओ दररोज तिच्या शैलीने नेटिझन्सना आश्चर्यचकित करते. उर्फीच्या फोटो आणि व्हिडिओंनी इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली आहे. उर्फी जावेदने अलीकडेच एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये ती काळ्या बॅक लेस टॉपमध्ये तिची कंबर फ्लॉं’ट करताना दिसत आहे. उर्फी जावेद डान्स व्हिडिओचा हा नवीन डिझायनर टॉप फक्त एका स्ट्रिंगवर आहे.

उर्फी जावेद व्हिडिओमध्ये तिची कंबर हलवत ‘कच्चा बदम’ या ट्रेंडिंग गाण्यावर तिचा परफॉर्मन्स दाखवत आहे. उर्फी जावेद नवीन व्हिडिओ व्हिडिओच्या सुरुवातीला, कच्च्या बदामावर तिचे किलर स्माईल दाखवत ती डान्स करत आहे. उर्फी जावेद मग वळते आणि नाचू लागते. उर्फी जावेदच्या डान्सपेक्षा त्याच्या बॅकलेस टॉपची सोशल मीडियावर चर्चा होत आहे. उर्फी जावेदच्या लेटेस्ट डान्स व्हिडिओची चमकणारी कंबर आणि त्याच्या हसण्याने चाहत्यांना वेड लावले आहे.

उर्फी ने निळ्या डेनिम्ससोबत काळा बॅकलेस टॉप पेअर केला आहे. उर्फी जावेदने कॅमेऱ्यासमोर आपल्या सिझलिंग स्टाइलने पुन्हा एकदा नेटिझन्सना प्रभावित केले आहे. उर्फी जावेदच्या इन्स्टा’ग्रामवर ग्लॅमरस स्टाईलचे कौतुक करताना चाहते थकत नाहीत. उर्फी जावेद तिच्या आत्मविश्वासाने आणि ड्रेसिंग सेन्सने सोशल मीडियावर सतत चर्चेत असते. उर्फी जावेदची सोशल मीडियावर अल्पावधीतच मोठी फॅन फॉलोइंग झाली आहे.

https://www.instagram.com/tv/CZb-9NTozUD/?utm_medium=copy_linkयामुळेच काही तासांत उर्फी जावेदच्या व्हिडिओला 51 हजारांहून अधिक लोकांनी लाईक केले आहे. उर्फी जावेदने आपल्या करिअरची सुरुवात टीव्ही इंडस्ट्रीतून केली होती. 2016 मध्ये, उर्फीने ‘बडे भैया की दुल्हनिया’ या मालिकेतून पदार्पण केले, उर्फीने अनेक मालिकांमध्ये काम केले आहे. उर्फी जावेद बिग बॉस ओटीटीने बिग बॉस ओटीटीमधून खूप लोकप्रियता मिळवली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.