43 वर्षांच्या शमिता शेट्टीला अखेर मिळाला जीवनसाथी, वाढदिवसानिमित्त प्रियकरासोबत झाली स्पॉट, बहीण शिल्पा शेट्टीने देखील…

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि बिग बॉस 15 ची माजी स्पर्धक शमिता शेट्टी आज तिचा वाढदिवस साजरा करत आहे. ती 43 वर्षांची आहे. वाढदिवसानिमित्त शमिता शेट्टीचे चाहते आणि जवळचे मित्र तिला खास शुभेच्छा देत आहेत. त्याचवेळी, शमिता शेट्टीचा एक व्हिडिओ तिच्या वाढदिवसानिमित्त समोर आला आहे. ज्यामध्ये ती बॉय’फ्रेंड आणि अभिनेता राकेश बापटला सर्वांसमोर कि’स करताना दिसत आहे.

वास्तविक, तिच्या वाढदिवसाच्या एक दिवस आधी शमिता शेट्टी बॉय’फ्रेंड अभिनेता राकेश बापटसोबत डिनर डेटवर जाताना दिसली आहे. त्यांच्या डिनर डेटचा व्हिडिओ सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानी यांनी त्यांच्या अधिकृत इंस्टा’ग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये शमिता शेट्टीने गडद राखाडी रंगाचा वन पीस गाऊन घातलेला दिसत आहे. तर राकेश बापट काळ्या शर्ट आणि पांढऱ्या पॅन्टमध्ये दिसत आहेत.

दोघेही ड्रेसमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहेत. सर्वप्रथम राकेश बापट यांनी मीडियाच्या कॅमेऱ्यासमोर शमिता शेट्टीचे चुं’बन घेतले. यानंतर अभिनेत्री सर्वांसमोर त्याला गालावर कि’स करते. व्हिडिओमध्ये दोघांची सुंदर केमिस्ट्री पाहायला मिळत आहे. शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांचा कि’सिंग व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. दोन्ही कलाकारांच्या चाहत्यांना हा व्हिडीओ चांगलाच आवडला आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांची पहिली भेट गेल्या वर्षी निर्माता-दिग्दर्शक करण जोहरच्या बिग बॉस ओटीटी या रिअॅलिटी शोमध्ये झाली होती. या शोमध्ये त्यांचा खेळ आणि रणनीती याशिवाय दोघेही रिलेशनशिपबद्दल खूप चर्चेत होते. शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांनीही बिग बॉस ओटीटीमध्ये एकमेकांवरील प्रेम व्यक्त केले. या शोनंतरही दोघंही अनेकदा एकत्र दिसले.

शमिता शेट्टीचा जन्म 1979 मध्ये मंगळूर येथे झाला होता. त्यांचे शालेय शिक्षण मंगळुरू आणि महाविद्यालयीन शिक्षण मुंबईत झाले. तिने प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्रासोबत काम केले. त्यानंतर 2000 साली आदित्य चोप्राच्या ‘मोहब्बतें’ या चित्रपटातून तीने बॉलिवूडमध्ये आपला प्रवास सुरू केला. या मल्टीस्टारर चित्रपटासाठी शमिता शेट्टीला डेब्यू ऑफ द इयर पुरस्कार मिळाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.