या अभिनेत्रीच्या प्रेमात पुरुष नाही तर महिला पडली,म्हणाली- मी तिला ओळखते…

हिंदी सिनेसृष्टीपासून हॉलिवूडपर्यंत जगात खास ओळख असलेली प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. इंटरनॅशनल स्टार बनलेली प्रियांका अभिनय असो, चित्रपट असो, सौंदर्य असो किंवा सोशल मीडिया प्रत्येक गोष्टीमुळे चर्चेत असते.

प्रियांकाने 2018 साली अमेरिकन गायक निक जोनाससोबत लग्न केल्यानंतर लाखो मुलांची मने तोडली. लग्न तरीयानंतरही लाखो मुलं प्रियंकावर मरतात, पण एकदा एका महिलेने प्रियंकाला आपल्या बाजूने आकर्षित करण्याचा प्रयत्न केला आणि ती प्रियंकासोबत सर्व मर्यादा ओलांडण्यास तयार झाली.

याचा खुलासा स्वतः प्रियंका चोप्राने केला आहे. खरंतर, एकदा प्रियांका चोप्रा बॉलिवूडचा प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहरच्या चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये पोहोचली होती. यादरम्यान त्यांनी एक मोठा खुलासा करून सर्वांना आश्चर्यचकित केले. प्रियांकाने सांगितले होते की, एकदा कुठेतरी एक महिला तिला आपल्याकडे आकर्षित करण्याचा प्रयत्न करत होती.

ती होती मात्र, प्रियांकाने त्याला तिच्या पद्धतीने समजावून सांगितल्यानंतर त्याची सुटका झाली. करण जोहरच्या शोमध्ये पोहोचलेल्या प्रियांका चोप्राला करणने अनेक प्रश्न विचारले होते. दरम्यान, करणने प्रियांका चोप्राला लेस्बियन्सबाबत प्रश्न विचारला. याला उत्तर देताना प्रियांकाने एक किस्सा शेअर केला आहे.

खोटे बोलून महिलेची सुटका करून घेतल्याचे प्रियांकाने सांगितले होते. अभिनेत्रीने महिलेला सांगितले की तिचा एक बॉयफ्रेंड आहे, तर प्रत्यक्षात प्रियांकाला त्यावेळी बॉयफ्रेंड नव्हता. या शोशी संबंधित व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. चाहतेयावर विविध प्रकारच्या प्रतिक्रिया व्यक्त केल्या जात आहेत.

करणच्या प्रश्नाला उत्तर देताना प्रियंका म्हणाली, तिला एकदा एका महिलेने प्रपोज केले होते. मात्र, या परिस्थितीतून बाहेर पडण्यासाठी त्याला रिलेशनशिपमध्ये असल्याचे नाटक करावे लागले. करण जोहरच्या शोमध्ये प्रियांकाने हे सर्व एका नाईट क्लबमध्ये घडल्याचे सांगितले होते.

मी असा आहे हे त्या मुलीला अजिबात माहित नव्हते आणि तिला कसे सांगावे हे मला माहित नव्हते कारण मी कदाचित तिला ओळखत असे.” प्रियांकाने तिच्यासोबतची ही विचित्र घटना सविस्तरपणे सांगितलीबद्दल माहिती देण्यात आली त्याने या महिलेशी खोटे बोलून या परिस्थितीतून कसे सुटले हेही सांगितले होते.

अभिनेत्रीच्या म्हणण्यानुसार,मी तिला सांगितले की मी तशी अजिबात नाही. माझा प्रियकर आहे. त्या काळात मला बॉयफ्रेंड नसला तरी. पण मी फक्त मुलांनाच पसंत करतो. 2014 मध्ये प्रियांका चोप्रा करण जोहरच्या शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये पोहोचली होती. यावेळी त्यांच्यासोबत अभिनेत्री दीपिका पदुकोणही होती.

यावेळी प्रियांकासोबत दीपिकानेही तिचे प्रेम शेअर केले.जीवनाशी निगडीत अनेक रहस्ये उघड झाली. शोमध्ये दोन मोठ्या अभिनेत्रींना एकत्र पाहणे चाहत्यांना खरोखरच आनंददायक होते. प्रियांका चोप्रा याआधीही तिच्या नवीन पुस्तक ‘अनफिनिश्ड’मुळे खूप चर्चेत होती. या पुस्तकात त्यांनी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अनेक रहस्ये उघड केली होती.

तिने निकसोबतच्या नात्याबद्दलही बोलले आहे. निकनेही हे पुस्तक वाचले आहे आणि प्रियांका चोप्राच्या रोमँटिक कथा वाचायला मजा आल्याचे कबूल केले आहे. प्रियांका चोप्राच्या वर्क फ्रंटबद्दल, तिच्या आगामी चित्रपटाबद्दल बोलत आहोतमी ‘शीला’ आहे. जो ‘अमेझॉन स्टुडिओ’ तयार करत आहे. अभिनेत्रीसोबतच प्रियांकाही त्याची निर्माती आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.