उर्वशीपेक्षा जास्त मादक आहे तिची आई, फोटो बघून तोंडातून निघेल-‘uff..!’

बॉलीवूड अभिनेत्री उर्वशी रौटेला आपल्या मादक शरीरामुळे नेहमी चर्चेत राहते. तिच्या सुंदरतेवर चाहते घायाळ आहेत. तिच्यावर प्रत्येक प्रकारचे डिझायनर कपडे शोभतात, मात्र तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की उर्वशी रौटेलाची आई मीरा रौटेला तिच्यापेक्षा जास्त सुंदर आहे. मीरा सोशल मीडियावर देखील उपस्थीत आहे आणि नेहमी आपले सुंदर फोटोज शेयर करत राहते.

इंस्टाग्राम खात्यावर मीरा रौटेलाला मोठ्या संख्यात लोकं फॉलो करतात. काही वर्षांपूर्वी उर्वशी आपल्या आईसोबत ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये पोहोचली होती, तेव्हापण लोकं तिच्या आईची सुंदरता बघून हैराण झाले होते. मीराचे फोटोज बघून लोकं नेहमी म्हणतात की ती उर्वशी रौटेलाची आई कमी आणि मोठी बहिणच जास्त दिसते. उर्वशी आपल्या आईसोबत देखील फोटोज शेयर करत राहते.

उर्वशी रौटेला उत्तराखंडच्या हरिद्वार मध्ये राहणारी आहे आणि तिचे वडील एक मोठे व्यावसायिक आहेत. ती खूपच कमी वयापासून मोडेलिंग करत होती. उर्वशीने सन 2009 मध्ये 15 व्या वर्षी मिस टीन इंडिया चा किताब पटकावला होता. या व्यतिरिक्त ती ‘मिस इंडिया प्रिन्सेस’,’मिस टूरिज्म वर्ल्ड’, ‘मिस इंडिया सुपरमॉडेल’ सारखे किताब आपल्या नावावर केले आहेत.

उर्वशी रौटेलाने आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात चित्रपट ‘सिंग साहब द ग्रेट’ पासून केली होती. या चित्रपटात ती सनी देओल सोबत दिसली होती, ज्यामधील तिच्या कामाला खूप पसंत केले गेले होते. या व्यतिरिक्त ती अनेक गाण्यांच्या व्हिडियोमध्ये देखील दिसली आहे, ज्यामध्ये ‘लव डोस’, ‘लाल दुपट्टा’, ‘बिजली की तार’, ‘एक लडकी भीगी भीगी सी’ इत्यादी गाणे सामील आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.