या 5 राशींवर सूर्यदेवाचा जोरदार प्रभाव पडणार आहे,नशीब बदलणार!!

हिंदू धर्मात ज्योतिषाला खूप महत्त्व आहे. बरेच लोक ज्योतिषाच्या आधारे आपले कार्य करतात. सूर्य देव 16 जुलै रोजी कर्क राशीत प्रवेश करणार आहेत आणि 17 ऑगस्ट 2021 पर्यंत या राशीमध्ये राहतील. हे माहित असणे आवश्यक आहे की सूर्य ग्रहाचा संक्रमण संक्रांती म्हणून देखील ओळखला जातो.

प्रख्यात घरातले ग्रह सशक्त आणि सामर्थ्यवान आहेत. कर्क राशीत सूर्य देवाचे संक्रमण झाल्यामुळे काही राशीच्या लोकांना त्रासही सहन करावा लागू शकतो. ज्योतिषशास्त्रानुसार, कर्क संक्रांती ही सहा महिन्यांच्या उत्तरायण काळाची समाप्ती मानली जाते. आजपासून सूर्य देव दक्षिणेत होतो. यानंतर सूर्याचे उत्तरायण सुरू होते. या दिवशी सूर्य देवपूजेचे विशेष महत्त्वही आहे.

मेष: सूर्य राशीच्या बदलामुळे मेष राशीच्या लोकांना काही अडचणी वाढू शकतात. या दरम्यान, आपण आपल्या प्रतिमेबद्दल सावधगिरी बाळगली पाहिजे. उपाय करण्यासाठी सूर्यदेवाची उपासना करा. वडिलांची सेवा करा.

मकर: सूर्याचे संक्रमण आपल्या विवाहित जीवनात अडचणी आणू शकते. व्यवसायातील भागीदारीमुळे आपले नुकसान होऊ शकते. यामुळे आपल्या लग्नास उशीर होऊ शकेल. याशिवाय वडिलांकडून तुम्हाला कामाच्या ठिकाणी अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो.

सिंह: सिंह राशिच्या लोकांनी अहंकारापासून दूर रहावे. आपल्या राशीवर सूर्य देव शुभ बनविण्यासाठी रविवारी देवाची पूजा करावी व गायत्री मंत्राचा जप करावा. आपल्या स्वभावात नम्र व्हा.

कुंभ: देव गुरु बृहस्पति कुंभात प्रतिगामी स्थानांतरित करीत आहेत. या वेळी विशेष काळजी घेणे आवश्यक आहे. या राशीच्या लोकांनी आपल्या आरोग्याची विशेष काळजी घेतली पाहिजे. आपल्या पैशाची हुशारीने गुंतवणूक करा.

कर्क संक्रांती (सूर्य संक्रांती 2021), शुभ मुहूर्ता, कर्क संक्रांती – 16 जुलै 2021, शुक्रवार कर्का संक्रांती पुण्य काल – सकाळी 05:34 ते 05:09 दरम्यान, त्याचा कालावधी – 11 तास 35 मिनिटे, कर्क संक्रांती महापुण्य काल – दुपारी 02:51 ते संध्याकाळी 05:09 पर्यंत, कालावधी – 02 तास 18 मिनिटे, कर्क संक्रांतीचा क्षण – संध्याकाळी 05:18.

Leave a Reply

Your email address will not be published.