व्यायाम करताना कृती सेनन ची स्थिती झाली वाईट..! तरी देखील ट्रेनरला नाही आली दया

बॉलिवूड अभिनेत्री कृती सेनन त्या किती आपल्या व्यायामाबद्दल सजक आहेत हे त्यांच्या तब्येतीकडे बघूनच समजते. त्या व्यायामशाळेत देखील खूप सक्रिय असतात. या गोष्टीची झलक त्यांनी आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावरून दाखवली आहे. कृती सेनन हल्लीच व्यायामशाळेत कठीण व्यायाम करताना दिसली गेली, ज्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओला स्वतः कृती सेनन ने आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावरून शेयर केला आहे. हा व्हिडिओ शेयर करताना त्यांनी खूपच मजेदार कॅप्शन लिहिले आहे.

व्हिडिओ मध्ये कृती अनेक प्रकारचे व्यायामाचे प्रकार करताना दिसत आहे. त्या काळया रंगाच्या आऊटफिट मध्ये खूपच सुंदर दिसत आहेत. त्या वजन उचलणे, स्क्वॅट आणि डेडलिफ्ट करताना दिसत आहेत. या व्हिडिओला शेयर करताना कृती सेनन कॅप्शन मध्ये लिहिते की, ‘ पायाच्या व्यायामाचा दिवस आणि मी…विस्तार विरुद्ध वास्तविकता किंवा आपण असे म्हणू शकतो की इंस्टाग्राम विरुद्ध वास्तविकता ! स्वाइप करणे विसरू नका…हे बघण्यासाठी की मला पायाचा व्यायाम करायला किती आवडते. ‘

जर कामाबद्दल बोलायचे झाले तर कृती सेनन हल्लीच एक विनोदी भयपट चित्रपट ‘ भेडिया ‘ चे चित्रीकरण पूर्ण केले आहे. या चित्रपटात ती वरून धवन सोबत दिसणार आहे. याच बरोबर कृती सेनन चे येणारे चित्रपट ‘ मिमी ‘, ‘ बच्चन पांडे ‘, ‘ आदिपुरुष ‘, ‘ लुका छुपी 2 ‘ आणि ‘ सेकंड इनिंग्ज ‘ इत्यादी आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.