विद्या बालन यांनी हवेत उडवून लिपस्टिक, कॅमेऱ्यासमोरच बदलले कपडे !!!

विद्या बालन या दिवसात आपल्या येणाऱ्या ‘ शेरणी ‘ या आगामी चित्रपटासाठी चर्चेत आहे. चित्रपटातील त्यांचा लूक चाहत्यांना आवडला आहे. यादरम्यान विद्याने आपल्या चाहत्यांसाठी एक अनोखा व्हिडिओ आणला आहे, ज्यामधे त्या आपल्या लूकला काही क्षणातच ग्लॅमरस बनवून टाकतात.

विद्या बालन इंस्टाग्रामवर पोस्ट केलेल्या एका नव्या व्हिडिओमध्ये वेगळ्याच अवतारात दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये विद्या साधी दिसत आहे, दुसऱ्याच क्षणी जेव्हा विद्या लिपस्टिक वर उडवतात तर त्या ग्लॅमरस होऊन जातात आणि त्यांचे दोन्ही अवतार चाहत्यांना खूप पसंत येत आहेत. बॉलिवूडच्या जगात आपल्या दमदार अभिनयासाठी प्रसिद्ध असलेली अभिनेत्री विद्याने पडद्याबरोबरच वेळेबरोबर सोशल मीडियाच्या माध्यमाने देखील आपल्या लूक्स ने लोकांचे मन जिंकले आहे. मात्र त्यांच्या चाहत्यांना त्यांचा एक वेगळा अंदाज दिसला आहे.

विद्या बालनने सन 2005 मध्ये आलेला चित्रपट ‘ परिणीता ‘ पासून बॉलिवूडमध्ये धमाकेदार पदार्पण केले होते. या नंतर विद्या बालन यांनी अनेक चित्रपट केले. मग तो चित्रपट ‘ पा ‘ मधील अमिताभ बच्चन यांच्या आईची भूमिका असो, किंवा ‘ द डर्टी पिक्चर ‘ , ‘ तुम्हारी सुलु ‘ आणि हल्लीच प्रदर्शित झालेला चित्रपट ‘ शकुंतला देवी ‘ मध्ये साकारलेल्या भूमिका असो.

विद्या बालन या प्रत्येक भूमिकेत जीव टाकून देतात. त्यांची गणना देखील बॉलिवूड मधील चांगल्या अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. विद्या बालन यांनी आपले सर्वकाही एका शून्यातून उभारले आहे. भारतातच नाही तर भारताबाहेर देखील त्यांचे असंख्य चाहते आहेत. सोशल मीडियावर देखील त्यांचे लाखात फॉलॉवर्स आहेत. पडद्याप्रमाणेच त्या सोशल मीडियावर देखील खूप प्रसिद्ध आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.