वयाच्या 49 व्या वर्षात मंदिरा बेदी खरच होणार आहे आई ?? इंस्टाग्रामवर अचानक शेयर केले बेबी पंपचे फोटोज !!

अभिनेत्री मंदिरा बेदी सोशल मीडियावर अत्यंत सक्रिय राहते. नेहमी ती सोशल मीडियावर आपले बिकिनी मधील फोटोज शेयर करत राहते. मात्र या वेळेस अभिनेत्री मंदिरा बेदी यांनी अस काही शेयर केले आहे की चाहते थोडे चक्कर मध्ये पडले आहेत.

यावेळेस अभिनेत्री मंदिरा आपल्या बेबी पंपमुळे चर्चेत आहे. खरंतर, हल्लीच मंदिराने आपले बेबी पंपचे फोटोज पोस्ट केले आहेत. ज्यामधे त्या दवाखान्यात उभ्या राहिलेल्या दिसत आहेत. यानंतर पासूनच मंदिराच्या 49 व्या वर्षात पुन्हा तीचे आई होण्याचे चाहते अनुमान लावत आहेत.

खरंतर, हे आहे की मंदिरा चा हा फोटो 2011 सालचा आहे, जिथे ती आई होणार होती. त्यांनी आपला हा फोटो शेयर करताना आपल्या गरोदरपणाच्या दिवसांची आठवण काढली आहे. या फोटोमध्ये अभिनेत्रीचे केस देखील थोडे वाढलेले आहेत आणि त्यांच्या चेहऱ्यावर अत्यंत गोड हसू दिसत आहे.

मंदिराने यासोबत आपल्या कॅप्शन मध्ये लिहिले आहे की, ‘ थ्रोबॅक टू माय बेस्ट प्रॉडक्शन ! त्यावेळी दवाखान्यात असणे याचा अर्थ देखील चांगल्या गोष्टींपासून होता. ‘ आता मंदिराचा हा फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. वापरकर्ते या फोटोवर वेगवेगळ्या प्रकारची प्रतिक्रिया देत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.