स्नानगृहात एकटी होती शिवांगी जोशी !! तेव्हाच स्नानगृहात घुसून करण कुंद्राने बनवला व्हिडिओ ?

दूरदर्शन वरील लोकप्रिय मालिका ‘ये रिश्ता क्या कहलाता हैं ‘ मधील सर्व कलाकार या दिवसात गुजरात मध्ये आहेत. गुजरात मध्येच या दिवसात मालिकेचे चित्रीकरण होत आहे. अशाच परिस्थितीत सर्व कलाकार एकत्र आहेत आणि खूप धमाल करत आहेत. नेहमी ते सोशल मीडियावर आपले व्हिडिओज शेयर करतात जे पोस्ट होताच व्हायरल होऊन जातात. आता मलिकेमधील मुख्य नायिका शिवांगी जोशीचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे, जो वेगाने व्हायरल होत आहे.

व्हिडिओमध्ये शिवांगी सेटवरील स्नानगृहात फोटोशूट करण्यासाठी जात होती तेवढ्यात अचानक आपल्या मोबाईलचा कॅमेरा चालू करून करण कुंद्रा येऊन जातात. अशात त्यांना बघून शिवांगी चकित होऊन जाते. शिवांगी ला वाटते की ते कसे काय इथे आले. थोडेसे लाजल्यानंतर शिवांगी व्यवस्थित होऊन करण सोबत बोलू लागते आणि स्नानगृहात पोज देऊ लागते.

करण देखील शिवांगी जोशीला म्हणतात की ही जागा फोटो काढण्यासाठी चांगली आहे. जर त्यांना आधी माहित असते तर ते देखील इथेच आले असते. लोकांना दोघांचा हा व्हिडिओ खूप मजेदार वाटत आहे. चाहते या व्हिडिओला खूप शेयर करत आहेत आणि सोशल मीडियावर व्हिडिओ चांगलाच लोकप्रिय झाला आहे. दोघेही व्हिडिओ मध्ये सारखे कपडे घातलेले दिसत आहेत.

‘ये रिश्ता क्या कहलाता हैं ‘ मध्ये या दिवसात शिवांगी सीरतच्या भूमिकेत दिसत आहे, जीचे लग्न हल्लीच रणवीर सोबत झाले आहे. तेच आता लवकरच यात काहीतरी बदल होणार आहे. शिवांगी जोशी आणि मोहसिन खान यांचा एक फोटो देखील फॅन पेजवर शेयर केला जात आहे. फोटोमध्ये दोन्ही कलाकार सोबतच दिसत आहेत आणि असे मानले जात आहे की लवकरच त्यांच्या दुसऱ्या भागात दोघे एकत्र दिसतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published.