नेमकं काय होत सनी लियोनी च्या मोबाईल मध्ये ?? जे लपवण्यासाठी झाडावर चढली सनी लियोनी…!

बॉलिवूड अभिनेत्री सनी लियोनी ने आपला एक नवीन फोटो सोशल मीडियावर शेयर केला आहे ज्या फोटोला चाहते खूप पसंत करत आहेत. फोटोमध्ये सनी लियोनी आंब्याच्या झाडावर चढून फोन चालवताना दिसत आहे. तिने पांढरा लॉवर आणि काळा टी शर्ट घातला आहे. काळा चष्मा घातलेली सनी लियोनी मोबाईलमध्ये काहीतरी करताना दिसत आहे.

हा फोटो शेयर करताना कॅप्शन मध्ये सनी लियोनी ने लिहिले आहे की, ‘ जेव्हा तुम्ही ते सर्व काही करता जे तुम्ही करू शकता, जेणेकरून मोबाईल मधले तुमचे मेसेज कोणी वाचू शकणार नाही. ‘ एका तासापेक्षा कमी वेळात फोटोला 2 लाख 80 हजारापेक्षा जास्त वेळा पसंत केले गेले आहे. फोटोला चाहत्यांच्या फॅनपेज वरून देखील शेयर केले जात आहे आणि टिप्पणी मध्ये चाहते मजेदार प्रतिक्रिया देत आहेत.

एका वापरकर्त्याने टिप्पणी मध्ये लिहिले की, ‘ खाली उतरून जा. नाहीतर पडून जाताल. ‘ तेच एका दुसऱ्या वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘ स्टंट करू नका. ‘ अन्य तमाम सोशल मीडिया वापरकर्ते हसण्याचा ईमोजी टाकून आपली प्रतिक्रिया देत आहेत. सनी लियोनी हल्लीच आपल्या एका व्हिडिओमुळे चर्चेत राहिली होती जिथे ती नाचण्याचे स्टेप्स शिकण्याचे प्रयत्न करत होती.

हा व्हिडिओ शेयर करताना सनी लियोनी ने लिहिले आहे की, ‘ जरी तुम्हाला नाचणे जमत नसते मात्र तरी तुम्हाला नाचायचे असते. ‘ कामाबद्दल बोलायचे झाले तर सनी लियोनी सध्या दूरदर्शन वरील Splitsvilla कार्यक्रमात दिसत आहे. याव्यतिरिक्त ती दाक्षिणात्य चित्रपटात लवकरच काम करताना दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.