लॉकडाऊन ने बिघडवली ‘ अंगुरी भाभी ‘ ची परिस्थिती, अभिनय सोडून बांधकाम साइट वर दगडं फोडताना दिसली शिल्पा शिंदे !!

कोरोना विषाणूमुळे लावलेल्या लॉकडाऊन ने सामान्य पासून ते खास पर्यंत, अनेक लोकांना बेरोजगार केले आहे. दूरदर्शन आणि चित्रपट कलाकारांनी देखील आपल्या बेरोजगारीचे दुःख व्यक्त केले आहे. आता छोट्या पडद्यावरील सर्वात चर्चित विनोदी मालिका ‘ भाभीजी घर पर हैं ! ‘ पासून घरा-घरात लोकप्रिय झालेली दूरदर्शन अभिनेत्री शिल्पा शिंदे ला अभिनय सोडून बांधकाम साइट वर काम करताना बघितले गेले आहे.

शिल्पा शिंदे ने ‘ भाभीजी घर पर हैं ! ‘ दूरदर्शन मालिकेत अंगुरी भाभी ची भूमिका साकारली होती, ज्याला प्रेक्षकांनी खूप पसंत केले आणि त्यांना या भूमिकेपासून वेगळी ओळख देखील मिळाली आहे. शिल्पा शिंदे ने सोशल मीडियावर आपला एक व्हिडिओ शेयर केला आहे. या व्हिडिओमध्ये त्या ड्रिलिंग मशीन ने दगड आणि भिंत फोडताना दिसत आहे. जो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे.

बांधकाम साइट वर दगडं फोडताना शिल्पा शिंदे ने स्वतः आपला व्हिडिओ अधिकारिक इंस्टाग्राम खात्यावरून पोस्ट केला आहे. या व्हिडिओमध्ये ती एका बांधकाम साइट वर ड्रिलिंग मशीन चालवताना दिसत आहे. सोबतच तिने डोक्यावर टोपी घातली आणि कुर्ता घातला आहे. आपला हा व्हिडिओ शेयर करताना शिल्पा शिंदे ने खास पोस्ट देखील लिहिली आहे, ज्याची खूप चर्चा होत आहे.

शिल्पा शिंदे ने फोटोच्या पोस्ट मध्ये लिहिले की, ‘ लॉकडाऊन चालू झाला तर बांधकाम क्षेत्रात घुसून गेली. ज्याच्याकडे अजून देखील काम नाही आहे, ते लोक आपले क्षेत्र बदलू शकतात. वेळेसोबत सर्व काही ठीक होऊन जाईल. फक्त सकारात्मक रहा. ‘ सोशल मीडियावर शिल्पा शिंदे ची पोस्ट व व्हिडिओ वेगाने व्हायरल होत आहे. अभिनेत्रीचे अनेक चाहते व सोशल मीडिया वापरकर्ते त्यांच्या व्हिडिओला पसंत करत आहेत. सोबतच टिप्पणी करून शिल्पा शिंदे चे कौतुक देखील करत आहेत.

शिल्पा शिंदे दूरदर्शन जगतातील एक चर्चित चेहरा आहे. त्यांनी ‘ कभी आए ना जुदाई ‘ , ‘ मिस इंडिया ‘ , ‘ मेहर – कहानी हक औंर हकीकत की ‘ , ‘ संजीवनी ‘ , ‘ रब्बा इश्क ना होवे ‘ , ‘ हरी मिर्ची लाल मिर्ची ‘ , ‘ बेटिया अपना या पराया धन ‘ आणि ‘ वारिस ‘ सोबत अनेक दूरदर्शन मालिकेत काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.