‘ चित्रपट नायका ‘ सोबत का नाही केले लग्न ?? यावर माधुरी दीक्षित व जुही चावला यांनी दिले उत्तर..

बॉलिवूड वर एकेकाळी माधुरी दीक्षित आणि जुही चावला यांनी वर्चस्व निर्माण केले होते. या दोन्ही अभिनेत्रींनी एकापेक्षा एक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि लाखों-करोडो लोकांच्या मनावर राज्य केले होते. जरी चित्रपटसृष्टीत या दोघींचे हजारों चाहते असतील मात्र दोघींनीही बॉलिवूड पासून बाहेर लग्न केले आहे. होय, माधुरी दीक्षित यांनी सन 1999 मध्ये डॉ. श्रीराम नेने यांच्यासोबत लग्न केले होते. तेच जुही चावला ने देखील सन 1995 मध्ये उद्योगपती जय मेहता सोबत लग्न केले होते.

सन 2014 मध्ये माधुरी दीक्षित आणि जुही चावला एकत्र करण जोहर चा टॉक शो ‘ कॉफी विथ करण ‘ मध्ये गेल्या होत्या. तेव्हा करण जोहर ने हा प्रश्न दोघींना विचारला होता की, मोठ्या कलाकारांसोबत काम करून देखील या दोघींनी त्यांच्याशी लग्न केले नाही.

याचे उत्तर देताना माधुरी म्हणाली की, ‘ मी शाहरुख खान आणि सलमान खान यांच्यासोबत अनेक चित्रपट केले आहेत. आमिर सोबत फक्त 2 चित्रपट केले आहेत. कदाचित मला ते एवढे आवडले नसतील की मी त्यांच्याशी लग्न करेल. माझे पती माझे नायक आहेत. ‘

यावर उत्तर देताना करण म्हणाले होते की जरी त्यांचे पती त्यांच्यासाठी नायक असतील मात्र त्या दुसऱ्या एखाद्याला शॉट देऊ शकत नाही. करणच्या या प्रश्नाच्या उत्तरात जुही चावला म्हणाल्या की त्यांचे पती जय मेहता यांनी त्यांना आकर्षित केले होते. ते जुहीला फुलं, पत्रे आणि भेटवस्तू पाठवत होते.

त्या म्हणाल्या की, ‘ माझ्याकडे या सर्व वस्तूंचा ढीग झाला होता. ते सर्व चांगले नायक आहेत मात्र मला नाही वाटत की त्यांना असे संभाळता येईल जसे आरशात मी स्वतःला बघते. याबाबतीत माझे विचार स्पष्ट होते. ‘

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर जुही चावला मागच्या वेळेस चित्रपट ‘ एक लडकी को देखा तो ऐसा लगा ‘ मध्ये बघितले गेले होते आणि माधुरी देखील या ‘ कलंक ‘ चित्रपटात बघितल्या गेल्या होत्या. आता लवकर त्या नेटफ्लिक्स ची सिरीज ‘ फाइंडिंग अनामिका ‘ मध्ये दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.