जेव्हा सनी देओल यांच्या पत्नीने डिंपल सोबत असलेल्या अफेअर ची बातमी ऐकून दिली धमकी !! असे वाचले लग्न..

बॉलिवूड मध्ये फक्त चित्रपटांच्या कथाच नाही तर प्रेम कथेचे किस्से देखील आहेत. जिथे काहींचे प्रेम हे अपूर्णच राहिले मात्र जेव्हा सगळे समोर आले तर काही प्रेमाचे रंग असे देखील बघायला मिळाले जे कधीच समोर नाही येऊ शकले. अशीच प्रेमकथा सांगितली जाते सनी देओल आणि डिंपल कापडिया ची जी कधीच मुक्तपणे समोर येऊ शकली नाही.

बातम्यांनुसार सनी देओल यांचे नाव अमृता सिंह आणि मग डिंपल कापडिया यांच्याशी जोडले गेले होते. तथापि दोघांसोबतच सनी चे नाते काही अधिकारीक नाही होऊ शकले. असे सांगितले जाते की डिंपलच्या बाबतीत सनी खूपच गंभीर होते. काही वर्षांअगोदर दोघांचा एक फोटो देखील व्हायरल झाला होता ज्यात बसस्थानकावर दोघेही एकमेकांच्या हातात हात घेऊन बसलेले दिसले गेले होते.

सनी देओल यांनी लग्न केलेले होते, मात्र त्यांनी आपल्या लग्नाचा खुलासा माध्यामांसमोर केला नव्हता. असे म्हणतात की सनी देओल यांच्या पत्नीला देखील त्यांच्या प्रेमाबद्दल माहिती होती, मात्र त्यांना यावर जास्त लक्ष न देणेच योग्य वाटत होते. डिंपल आणि सनी हे अनेक चित्रपटांत एकत्र दिसले होते ज्यामधे ‘ अर्जुन ‘, ‘ मंजिल मंजिल ‘, ‘ आग का गोला ‘, ‘ गुनाह ‘ आणि ‘ नरसिंहा ‘ सारखे चित्रपट सामील आहेत.

या दरम्यान दोघांच्याही गुपचुप अफेअरच्या बातम्या वर्तमानपत्रात खूप छापून येत होत्या. असे देखील म्हणले जाते की डिंपल सनीमुळे राजेश खन्ना यांच्या पासून देखील लांब जात होती. जेव्हा पूजाला असे वाटू लागले की डिंपल आणि सनी यांचे नाते हे खूप गहन होत आहे तर त्यांनी सनी ला चेतावणी दिली.

पूजा सनी ला म्हणाल्या की त्यांनी डिंपल पासून दूर रहावे नाहीतर त्या आपल्या दोन्ही मुलांसोबत घर फोडून नेहमी साठी निघून जातील. असे म्हणतात की यावेळी सनी यांनी निर्णय घेतला होता की ते घर फुटू नाही देणार. त्यांनी आपल्या पत्नीला खात्री दिली होती की ते आता डिंपलशी काहीच नातेसंबंध ठेवणार नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.