न आवडत्या व्यक्तीसोबत लग्न करून फसली अभिनेत्री प्रियंका !! हवा होता असा नवरा..

बॉलिवूड पासून हॉलिवूड पर्यंत पोहचलेली अभिनेत्री प्रियंका चोप्रा आणि त्यांचे पती निक जोनास यांच्या जोडीला लोक खूप पसंत करतात. दोघेही सोबत कमाल दिसतात. मात्र जर आम्ही तुम्हाला सांगितले की प्रियंका चोप्राची पहिली पसंत हे निक जोनास नव्हते तर तुम्ही नक्कीच चकित होऊन जाताल. खरंतर, प्रियंका निकला खूप पसंत करतात, मात्र वयाच्या 17 व्या वर्षी त्यांची पसंत थोडी वेगळी होती.

अभिनेत्रीने आपल्या आवडीबद्दल शाहरुख खान ला सांगितले होते. आता या गप्पागोष्टींचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. खरंतर, हा व्हिडिओ खूप जुना आहे. तेव्हा प्रियंका खूप तरुण होत्या आणि त्यांनी सन 2000 मध्ये झालेल्या मिस इंडिया स्पर्धेत भाग घेतला होता. स्पर्धेच्या शेवटी पोहचल्यावर त्यांची भेट शाहरुख खान सोबत झाली. ते जुरी म्हणून तिथे उपस्थित होते.

स्पर्धेदरम्यान जेव्हा प्रियंकाचा नंबर आला तर 17 वर्षांच्या प्रियंकाला शाहरुख खान ने एक मोठा मनोरंजक प्रश्न विचारला, ज्याचे उत्तर अभिनेत्रीने मोठ्या आत्मविश्वासाने दिले. शाहरुख खान चा प्रियंका चोप्राशी प्रश्न होता की, ‘ तुम्हाला कोणाशी लग्न करायला आवडेल एक महान भारतीय खेळाडू, ज्याच्या नावावर क्रिकेट मधील अनेक मोठे विक्रम आहेत जसे की अजहर भाई,

ज्याचा तुम्हाला व देशाला गर्व वाटेल आणि तुम्हाला पूर्ण देश फिरवतील, किंवा ‘ स्वारोवस्की ‘ सारख्या अवघड नावाचे व्यवसायिकासोबत किंवा एक माझ्यासारखा हिंदी चित्रपट अभिनेत्यासोबत… ‘ शाहरुख खानच्या या प्रश्नावर प्रियंका चोप्राने खूप समजदारीने उत्तर दिले. प्रियंका म्हणाल्या, ‘ जर मला या कठीण पर्यायांपैकी एक निवडायचा असेल तर मी महान भारतीय खेळाडू ला निवडणे पसंत करेल.

जेव्हा पण तो घरी परत येईल तर मी त्याला सांगेल की मी पण त्याचे समर्थन करत आहे. तसेच हे देखील सांगेल की मी पण त्याच्यावर तेवढाच गर्व करते जेवढा प्रत्येक भारतीय त्याच्यावर करतो. ‘ प्रियंकाच्या या उत्तराने लोकांची मने जिंकली. शाहरुख देखील हसू लागले. तसेच तिथे बसलेले भारतीय क्रिकेटर मोहम्मद अझरुद्दीन देखील प्रियंकाचे बोलणे लक्षपूर्वक ऐकत होते.

संपूर्ण खोली टाळ्यांच्या आवाजाने गडगडून उठली होती. तसे प्रियंका आता आपले सुखी वैवाहिक जीवन जगत आहे. काळाबरोबर त्यांची पसंत बदलली आणि त्यांनी आपल्यापेक्षा 10 वर्षांनी लहान असलेल्या अमेरिकन पॉप गायक निक जोनास लग्न केले आहे आणि आता त्यांच्यासोबतच अमेरिकेत राहते. दोघांची जोडी देखील चाहत्यांना खूप आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.