बिना मेकअप अशा दिसतात ‘ या ‘ अभिनेत्री, कोणाच्या चेहऱ्यावर आहेत सुरकुत्या तर कोणाच्या चेहऱ्याचा उडाला आहे रंग…!!

अनुष्का शर्मा
बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा मेकअप शिवाय देखील कमी सुंदर दिसत नाही. मेकअप शिवाय तुम्हाला त्यांचा सुंदर चेहरा दिसू शकतो. यामुळे समजते की त्या आपल्या चेहऱ्याची किती काळजी घेतात.

दीपिका पादुकोण
दीपिका पादुकोण या दिवसात बॉलिवूड मधील टॉप अभिनेत्रींच्या यादीमध्ये सामील आहे. अभिनेत्रीला देखील अनेकवेळा मेकअप शिवाय बघितले गेले आहे. दीपिकाचा चेहऱ्याचा मूळ टोन हा संदिग्ध आहे आणि त्या मेकअप शिवाय देखील परिपूर्ण दिसतात.

‘ क्वीन ‘ अभिनेत्री कंगना रनौत पहाडी सुंदरी आहे. कुरळ्या केस आणि गोऱ्या गालांची कंगना मेकअप शिवाय देखील शानदार दिसते.तुम्ही फोटोमध्ये त्यांना मेकअप शिवाय बघू शकता. बॉलिवुड अभिनेत्री करीना कपूरच्या सुंदरतेचे खूप चर्चे होत राहतात.

त्या जेवढ्या सुंदर मेकअप मध्ये दिसतात तेवढ्याच सुंदर त्या बिना मेकअप दिसतात. बॉलिवूड ची डिंपल मुलगी प्रीती झिंटा ने आपल्या हास्याने व कुरळ्या केसाने गोंधळ उडवला होता. अभिनेत्री मेकअप शिवाय देखील मोहक दिसते.

अभिनेत्री शक्ती कपूर यांची लाडकी मुलगी श्रद्धा कपूर जेवढी सुंदर मेकअप मध्ये दिसते त्यापेक्षा जास्त सुंदर मेकअप शिवाय दिसते. प्रियंका चोप्रा खूपच ग्लॅमरस आहे. मेकअप शिवाय देखील प्रियंका खूप सक्रिय दिसते. प्रियंका चोप्रा मेकअप शिवाय देखील सुंदर दिसते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.