राखी सावंत ला मिका सिंह ने सर्वांसमोर केले होते चुं’बन !!! बघा काय होती अभिनेत्रीची प्रतिक्रिया..

बिगबॉस 14 च्या घरातून परत आल्यानंतर राखी सावंत प्रत्येक दिवशी चर्चेत राहिली आहे. नेहमी राखीचा कुल अंदाज हा लोकांना हैराण करून टाकतो. असाच काही वर्षांअगोदर राखी सावंत आणि मिका सिंह यांचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता. व्हिडिओ बघून चाहत्यांना झटका लागला होता. या व्हिडिओ मिका यांच्या वाढदिवसाच्या पार्टीचा होता.

तसे आता बऱ्याच वर्षानंतर राखी आणि मिका एकत्र दिसले आहेत. दोघांना सोबत बघितले गेले आहे. पुन्हा एकदा लोक दोघांना सोबत बघून चकित झाले आहेत. आता व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओत राखी ने मिका ला येताना बघितले तर सिंह इज किंग असे ओरडू लागली. मिका जवळ आल्यावर लगेच त्याला मिठी मारली. नंतर व्हिडिओ मध्ये राखी मिकाचे पाय पडत आहे.

होय, मिका म्हणत आहेत की राखीमुळे यावेळेस बिगबॉस चालला तसेच राखी देखील मिका यांचे खूप कौतुक करत आहे. मिका म्हणाले, ‘ राखी ला उभी राहिलेली बघून मी तिला दुर्लक्षित नाही करू शकलो. मला गाडीतून उतरून यावेच लागले. ‘ याचे उत्तर देताना राखी देखील म्हणाली की, ‘ शेवटी आम्ही दोघे मित्र आहोत.

‘ दोघांनी सलमान खानचे खूप कौतुक केले. सोबतच राखी सावंत ने आपल्या आईच्या तब्येतीबद्दल आणि सलमान खान कडून मिळालेल्या मदतीबद्दल सांगितले. आता या व्हिडिओवर चाहते वेगवेगळ्या प्रकारची प्रतिक्रिया देत आहेत. एका चाहत्याने लिहिले की, ‘ खूप जुने नातेसंबंध आहे दोघांचे.

‘ एका वापरकर्त्यांने लिहिले, ‘ दोघांना बघून एक दशक जुनी मिका सिंह यांच्या पार्टीची गोष्ट आठवली. ‘ आता तुम्ही विचार करत असाल की लोक कोणती गोष्ट आठवत आहेत. खरंतर, काही वर्षांपूर्वी मिका च्या वाढदिवसाच्या पार्टीला राखी देखील पोहचली होती.

केक कापण्याच्या दरम्यान मिकाने अचानक राखीचे चुं’बन घेतले होते, ज्यानंतर राखीला धक्का बसला होता. व्हिडिओ पण खूप व्हायरल झाला होता आणि चर्चेत देखील राहिला होता. दोघांनाही वेगवेगळ्या प्रसंग प्रश्न विचारल्या गेले होते, मात्र कोणतेच स्पष्ट उत्तर मिळाले नव्हते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.