जेव्हा बॉलिवूडमध्ये ‘ या ‘ अभिनेत्रीचा फायदा उठवण्याचा झाला होता प्रयत्न, अभिनेत्रीने अशी सांभाळली परिस्थिती

बॉलिवूड मध्ये कस्टिंगच्या नावावर अभिनेत्रीचा फायदा घेण्याची बातमी जुनी नाही आहे. अशाप्रकारच्या अनेक बातम्या बऱ्याच काळापासून येत आहेत. आता बॉलिवूड अभिनेत्री नीना गुप्ता यांनी अशाप्रकारच्या मुद्द्यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. नीना ने सांगितले की त्यांना देखील पुरुषांद्वारे संपर्क केला गेला होता मात्र मला वेळेत त्यांचा हेतू समजला.

नीना गुप्ता म्हणाल्या की चित्रपटसृष्टीत त्यांचा अनुभव वाईट नाही राहिला आहे. 80 च्या दशकात नीना अशा अनेक चित्रपटांचा भाग राहिली आहे ज्यांना समालोचनाद्वारे खूप कौतुक केले गेले. सन 2018 मध्ये प्रदर्शित झालेला चित्रपट ‘ बधाई हो ‘ च्याद्वारे त्यांना त्यांचा जुना फेम पुन्हा एकदा मिळाला.

चित्रपसृष्टीत त्यांचा काही वाईट अनुभव राहिला आहे याबद्दल नीना म्हणाल्या की त्यांच्या सोबत असे काही नाही झाले आहे. नीना ने सांगितले की एकटी स्त्री समजून काही पुरुषांनी त्यांच्या जवळ जाण्याचा प्रयत्न केला होता. अभिनेत्रीने सांगितले, ‘ होय. असे झाले होते. मात्र मला वेळेत त्यांचा हेतू समजला.

कोणीही कोणाला आपल्यासोबत फिरायला घेऊन जाऊ शकत नाही जोपर्यंत तुम्हाला स्वतःला त्यांच्यासोबत जायचे नसेल.’ हल्लीच नीना गुप्ता यांनी आपल्या बायोग्राफी पुस्तकाबद्दल घोषणा केली आहे. ज्याचे नाव आहे – ‘सच कहू तो ‘ हे पुस्तक 14 जून पासून विकत घेण्यास उपलब्ध होईल.

नीना ने या पुस्तकाच्या पहिल्या प्रतीचा फोटो आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावर शेअर केला आहे. पुस्तकात नीना ने आपल्या आयुष्यातील अनेक मनोरंजक गोष्टींचा खुलासा केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.