कार्यक्रमादरम्यान Oops क्षणाचा शिकार झाली ‘ ही ‘ अभिनेत्री, फोटोज झाले व्हायरल

टायगर श्रॉफ च्या ‘ मुन्ना मायकल ‘ या चित्रपटात त्याची नायिका होती अभिनेत्री निधि. याच चित्रपटाच्या जाहिराती दरम्यान ती दिसली होती. मात्र या चित्रपटाच्या जाहिराती दरम्यान अभिनेत्री सोबत असे काही घडले, ज्याबद्दल तिने कधी स्वप्नात देखील विचार केला नसेल. खरं, तर या कार्यक्रमादरम्यान ती Oops क्षणाचा शिकार झाली होती.

नेमके झाले हे होते की निधि चित्रपटाच्या जाहिरातीसाठी मंचावर चढत होती, तेव्हा तिला तिचा ड्रेस वर करावा लागला, ज्यामुळे निधी Oops क्षणाचा शिकार झाली. या कार्यक्रमात निधि ने डिझायनर फराह संजना ची मैक्सी ड्रेस आणि सुहानी पीटी चे कानातले घातले होते. मात्र शेवटच्या क्षणी तिच्या ड्रेसने धोका दिला आणि हा प्रकार कॅमेऱ्यात कैद झाला.

दिग्दर्शक शब्बीर खान यांचा हा ‘ मुन्ना मायकल ‘ चित्रपट 21 जुलै 2017 रोजी प्रदर्शित झाला आहे. मात्र त्या चित्रपटाच्या जाहिरातीचा व्हिडिओ आता व्हायरल होत आहे. या अगोदर निधि मुंबईत असलेल्या फ्लॅटला मोकळे करण्याच्या प्रकरणात चर्चेत आली होती. अहवालानुसार निधि चे मालक तिच्यावर फ्लॅट मोकळा करण्यासाठी दबाव देत होते, ज्यामुळे निधि खूप काळजीत पडली होती. मात्र आता सर्वकाही ठीक आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.