हृतिक रोशनची ‘ ही ‘ अभिनेत्री झाली आहे आजी !! एकेकाळी दोघांचे अफेयर राहिले होते चर्चेत

बॉलिवूड चित्रपटसृष्टीचे दरवाजे हे प्रत्येकासाठी उघडे आहेत म्हणून अनेकवेळा परदेशी अभिनेत्रींया देखील आपले नशीब बघण्यासाठी हिंदी चित्रपटात येऊन जातात. बॉलिवूड मध्ये अनेक कमी विदेशी अभिनेत्रीया आल्या आहेत ज्यांचा हिंदी चित्रपटात प्रवास हा बऱ्याच काळापर्यंत चालला असेल. नेहमी परदेशी अभिनेत्रींची कारकीर्द एक-दोन चित्रपटांपूर्तीच मर्यादित राहते.

तेच काही परदेशी अभिनेत्रींना चित्रपटात प्रमुख भूमिका दिली जाते. यामधे एक नाव सामील आहे मैक्सिन अभिनेत्री बारबरा मोरी चे जी बॉलिवूड मध्ये यशस्वी कारकिर्द नाही बनवू शकली. बारबरा हृतिक रोशन चा चित्रपट काइट्स मध्ये दिसली होती. या चित्रपटाने जरी पडद्यावर चांगले यश मिळवले नसेल, मात्र बारबरा मोरी खूप चर्चेत राहिली होती.

21 मे 2010 साली प्रदर्शित झालेल्या चित्रपटाने हल्लीच 11 वर्ष पूर्ण केले आहेत. चित्रपट काइट्स मध्ये बारबरा मोरी आणि हृतिक रोशन यांच्यासोबत कंगना राणावत देखील दिसली होती. बारबराने या चित्रपटापासून बॉलिवूड मध्ये पदार्पण केले होते. यानंतर ती कोणत्याच हिंदी चित्रपटात दिसली नाही.

तथापि हा चित्रपट हिट नाही होऊ शकला नव्हता मात्र हृतिक रोशन सोबत अफेयरच्या बातम्यांनी आणि आपल्या जबरदस्त सुंदरतेने बारबरा हिंदी प्रेक्षकांमध्ये खूप चर्चेत राहिली होती. या चित्रपटात दाखवले गेले होते की दोन लोक आप-आपले देश सोडून अमेरिकेत आप-आपले स्वप्न पूर्ण करण्यासाठी जातात.

याच दरम्यान दुसऱ्याची भाषा न जाणता दोघांना एकमेकांसोबत प्रेम होऊन जाते. हृतिक आणि बारबरा यांची चित्रपटात केमिस्ट्री खूप पसंत केले गेले होते आणि खऱ्या आयुष्यात देखील दोघांच्याही अफेयरच्या बातम्या समोर आल्या होत्या. बारबरा 1996 मध्ये सर्जियो मेयर सोबत नातेसंबंधात होती ज्यापासून त्यांना एक मुलगा झाला सर्जियो मेयर मोरी.

सर्वात विशेष गोष्ट ही आहे की सर्जियो मेयर मोरी ची एक मुलगी देखील आहे. जिचे नाव मिला मेयर आहे. बारबरा मात्र 39 व्या वर्षीच आजी झाली होती. यावेळी बारबरा ही 43 वर्षांची आहे, मात्र तिच्या सुंदतेत काहीच कमी आली नाही आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.