नेमका कोण आहे तो व्यक्ती ?? ज्याच्यासाठी काहीपण करण्यासाठी तयार आहे अभिनेत्री काजल अगरवाल !

अभिनेत्री काजल अगरवाल ने गतवर्षीच लग्न केले आहे. ती बऱ्याच दिवसांपासून गौतम किचलू ला डेट करत होती, ज्यानंतर त्यांनी लग्न करायचा निर्णय घेतला होता. दोघांच्याही जोडीचा फोटो येताच तो व्हायरल होऊन जातो. काजल ने लग्नाच्या दरम्यानच हे स्पष्ट केले होते की ती पुढे देखील चित्रपटात काम करत राहील आणि लोकांचे मनोरंजन करत राहील. आता काजल आपल्या बोलण्यावरून पलटना दिसत आहे. त्यांचे विधान चाहत्यांच्या डोक्यात गोंधळ निर्माण करत आहे. ‘ सिंघम ‘ अभिनेत्री काजल अगरवाल ने हल्लीच एका मुलाखतीत सांगितले आहे की त्या अभिनय करणे सोडू शकतात. टाइम्स ऑफ इंडियाच्या अहवालानुसार काजल अगरवाल ने सांगितले की जर त्यांच्या पतीने त्यांना चित्रपटात काम करण्यास मनाई केली तर त्या लगेच अभिनय सोडून देतील. काजल अगरवाल ने सांगितले की सध्या ती पूर्णपणे अभिनयावर लक्ष केंद्रीत करत आहे. लग्नानंतर देखील त्यांना त्यांच्या पतीकडून आणि कुटुंबियांकडून पूर्णपणे सहयोग मिळाला आहे. हेच कारण आहे की त्या आता आपल्या कारकिर्दीवर लक्ष देत आहे.

काजल अगरवाल ने सोबतच हे देखील म्हणले आहे की त्यांना नाही माहित की त्या कधीपर्यंत अभिनय चालू ठेवतील. अभिनेत्रीने सांगितले आहे की जर त्यांच्या पतीने त्यांना अभिनय सोडण्यास सांगितले तर त्या चित्रपटसृष्टी मधून विश्राम घेतील. अभिनेत्रीचे हे स्पष्टपणे म्हणणे आहे की त्या नवीन चित्रपट घेत नाही आहेत फक्त आपल्या जुन्या चालू चित्रपटांवर लक्ष देत आहेत.

काजल अगरवाल लवकरच चिरंजीवी अभिनेते असलेला चित्रपट ‘ आचार्य ‘ मध्ये दिसेल. या चित्रपटाचे दिग्दर्शक कोरतल्ला शिवा हे आहेत. या व्यतिरिक्त तमिळ चित्रपट ‘ इंडियन 2 ‘ आणि ‘ हे सिनामिका ‘ मध्ये दिसणार आहे. तसेच काजल चे लग्न देखील खूप चर्चेत राहिले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.