राहुल महाजन यांची तिसरी पत्नी नतालिया इलिना चे रंग-रूप उडवून टाकेल तुमची झोप !! फोटो न बघता तुम्हाला पडणार नाही चैन..

श्वेता सिंह आणि डिंपल गांगुली पासून घटस्फोटानंतर राहुलच्या आयुष्यात परदेशी महिलेचे आगमन झाले. राहुलला नतालिया इलिना वर प्रेम झाले आणि दोघांनी सोबत एका लहान आयोजनात लग्न करून टाकले. नतालिया इलिना कझाखस्तान ची राहणारी आहे. राहुल सोबत लग्नानंतर तिने हिंदू धर्माचा स्वीकार केला. राहुलने इ-टाइम्स ला दिलेल्या एका मुलाखतीत याबद्दल माहिती दिली होती. सोबतच म्हणाले होते की ते नतालिया ला भगवान शिव व पार्वती यांच्याबद्दल सांगतात.

राहुल महाजन यांनी सांगितले होते की नतालिया हिंदू धर्माशी संबंधित ग्रंथ वाचते. ती त्यांच्यासोबत भगवद गीता देखील वाचते. राहुल आणि नतालिया दोघे सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. नतालिया एक सुंदर मॉडेल देखील आहे आणि आपले फोटोशूट चे फोटोज देखील शेअर करते. ती यूट्यूबवर देखील खूप सक्रिय आहे, जिथे तिचा बेधडक अंदाज बघायला मिळतो.

राहुल महाजन ची पत्नी नतालिया पाश्चात्य पेहरावा बरोबरच भारतीय पेहरावात देखील खूप सुंदर दिसते. ती नेहमी आपले साडीतले फोटोज शेअर करते. नतालियाच्या अगोदर राहुल महाजन यांच्या लिंकअप व ब्रेकअपच्या बातम्या नेहमी माध्यमांवर चालू राहत होत्या, मात्र नतालिया आयुष्यात आल्यानंतर राहुलने स्वतःला खूप बदलले आहे. नतालिया आयुष्यात आल्यामुळे राहुल महाजन कौटुंबिक माणूस झाले आहेत. दोघेही आपले आयुष्य मनसोक्तपणे जगतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.