गीता मां ने लपून केले आहे लग्न ?? फोटोज बघून चाहते झाले हैराण..

चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध नृत्यदिग्दर्शिका आहे गीता कपूर. अनेक हिट चित्रपटांत त्यांनी नृत्यदिग्दर्शन केले आहे आणि आजकाल एक रियालिटी शो देखील जज करत आहे. मात्र गीता कपूर म्हणजेच गीता मां आजकाल कोणत्यातरी वेगळ्या कारणाने चर्चेत आली आहे.

गीता मां ने हल्लीच आपल्या इंस्टाग्राम खात्यावरून फोटोज शेअर केले आहेत ज्यांना बघून त्यांचे चाहते थक्क झाले आहेत. या फोटोंमध्ये त्यांनी लाल रंगाचा सुट घातला आहे व सोबतच डोक्याला सिंदुर लावले आहे. हे सिंदुर बघून त्यांचे चाहते खूप हैराण आहेत आणि त्यांना जाणून घ्यायचे आहे की त्यांनी लपून छपून लग्न तर नाही केले ना ?

गीता मां ने नाही केले आहे लग्न
नृत्यदिग्दर्शिका गीता मां यांना त्यांचे चाहते वेगवेगळ्या प्रकारचे प्रश्न विचारत आहेत मात्र जास्त करून टिप्पण्या त्यांच्या सिंदुर लावण्यावर आल्या आहेत. बातम्यांनुसार गीता मां ने आतापर्यंत लग्न नाही केले आहे. अशामध्ये त्यांचे सिंदुर लावणे चाहत्यांना हैराण करू शकते.

गीता कपूर यांची कारकीर्द
गीता कपूर यांनी फिजा (2000), अशोका (2001), साथिया (2002), हे बेबी (2007), अलादीन (2009) यांसारख्या असंख्य चित्रपटात नृत्यदिग्दर्शन केले आहे. यावेळी त्या ‘ सुपर डान्सर 4 ‘ मध्ये जज ची भूमिका साकारत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.