‘ या ‘ अभिनेत्यासोबत नातेसंबंधात राहिली आहे बबीता जी !! नाते तुटण्यामागचे हे होते कारण..

दूरदर्शन अभिनेत्री मुनमुन दत्ता या दिवसात एका नवीन विवादात फसली आहे. छोट्या पडद्यावरील लोकप्रिय मालिकेत ‘ बाबीता जी ‘ ची भूमिका साकारणारी मुनमुन च्या विरोधात तक्रार हरयानामधील हांसी मध्ये केली आहे. गेल्या काही दिवसात मुनमुन चा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता ज्यामधे त्या जागतिक शब्दांचा वापर करताना दिसल्या होत्या.

मुनमुन दत्ता यांच्या या व्हिडिओ वरून त्यांची खूप टीका केल्या गेली त्यानंतर त्यांनी यासाठी माफी देखील मागितली होती. द हिंदू च्या एका वृत्तानुसार हांसी च्या पोलीस अधिक्षक निकिता गहलौत यांनी याचे पुष्टीकरण केले की हे प्रकरण SC/ST च्या अंतर्गत धारा 3(1) (U) च्या अंतर्गत शहरातील पोलिस ठाण्यात प्रविष्ट केले गेले आहे. या प्रकरणाची चौकशी होत आहे.

लोकप्रिय अभिनेत्री मुनमुन दत्ता यांच्या विरोधात ही तक्रार दलित मानवाधिकरांसाठी राष्ट्रीय आघाडी चे संयोजक रजत कलसन यांच्या तक्रारीनंतर प्रविष्ट केल्या गेली. कलसन यांनी 11 मे ला हांसी पोलिसांना सिडी मध्ये रेकॉर्ड केलेल्या व्हिडिओ सह तक्रार केली होती.

दत्ता यांनी आपल्या एका व्हिडिओत म्हणले होते की त्यांना चांगली दिसायचे होते आणि_______( एक विशेष अनुसूचित जाती ) सारखे दिसायचे नाही आहे. टीका केल्यानंतर मुनमुन दत्ता या आपले स्पष्टीकरण देताना म्हणाल्या की त्यांना या शब्दाबद्दल जास्त माहिती नव्हती नाही तर या शब्दाचा त्यांनी कधीच वापर केला नसता.

मुनमुन दत्ता सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहेत. तथापि त्यांच्या खाजगी आयुष्याबद्दल लोकांना एवढे माहित नाही आहे. मुनमुन दत्ता अभिनेते अरमान कोहली यांच्यासोबत नातेसंबंधात राहिल्या आहेत. मात्र, त्यांचे हे नाते जास्त काळ टिकले नव्हते. दोघेही काही काळानंतर लगेच वेगळे झाले होते.

यामागे कारण अरमान चा रागीट स्वभाव असे सांगितले गेले होते. मुनमुन दत्ता यांनी 2004 साली ‘ हम सब बाराती ‘ मालिकेपासून छोट्या पडद्यावरील जगात पाऊल ठेवले. त्यांनतर साल 2008 पासून त्या ‘ तारक मेहता का उलटा चष्मा ‘ मध्ये बाबीता जी ची भूमिका साकारताना दिसत आहे. मुनमुन दत्ता ‘ मुंबई एक्स्प्रेस ‘, ‘ हॉलिडे ‘ आणि ‘ ढिंच्याक इंटरप्राईज ‘ यासारख्या चित्रपटात देखील काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.