दिया मिर्झाने बॉलिवूड बद्दल केला मोठा खुलासा !! म्हणाली – मी बघितली आहे लैंगिकता, जाणून घ्या अजून काय काय म्हणाली…

बॉलिवूड अभिनेत्री दिया मिर्झा या दिवसात आपल्या गरोदरपणाच्या काळाचा आनंद घेत आहे. यादरम्यान त्यांचे एक विधान समोर आले आहे. यामुळे त्या पुन्हा एकदा चर्चेत आल्या आहेत. चित्रपट ‘ रेहना हैं तेरे दिल मैं ‘ पासून बॉलिवूड मध्ये पदार्पण करणारी दिया मिर्झाने एका मुलाखतीदरम्यान चित्रपटसृष्टीत होणाऱ्या लैंगिकतेवर आपले म्हणणे मांडले आहे.

सोबतच त्यांनी आपल्या कारकीर्दीत आलेल्या उतार-चढावा बद्दल देखील सांगितले आहे. तर Brut India ला दिलेल्या एका मुलाखतीत दिया मिर्झा ने सांगितले की, ‘ लोक लिहीत होते, विचार करत होते आणि sexiest चित्रपट बनवत होते. मी स्वतः यासर्वांचा एक भाग होती. ‘ अभिनेत्रीचे म्हणणे आहे की त्यांचा पहिला चित्रपट ‘ रेहना हैं तेरे दिल मैं ‘ मध्ये देखील लैंगिकता होती.

दिया ने सांगितली ही गोष्ट
दिया म्हणाली, ‘ एक मेकअप कलाकार स्त्री नसून पुरुष असतात. तेच एक केशभूषक देखील महिला होत होती. ज्यावेळी मी चित्रपटात काम करणे सुरू केले होते. त्यावेळी चित्रपटाच्या क्रू मध्ये 120 पेक्षा जास्त लोकांमध्ये फक्त 3-4 महिला असत. अभिनेत्री नुसार आपण माणसांना डॉमिनेट करणाऱ्या सोसायटीमध्ये राहतो.

चित्रपटसृष्टीत पुरुष अग्रेसर आहेत ‘ अभिनेत्रीनुसार चित्रपटसृष्टीत लिंगभेद होतो. कधी-कधी तर मला वाटते, ‘ अनेक पुरुष आहेत जे लेखक आहेत, दिग्दर्शक आहेत, अभिनेते आहेत ज्यांना आपल्या लैंगिकतेच्या विचाराबद्दल देखील माहित नाही आहे. ‘

मागच्या दिवसात झाले होते लग्न
काही दिवसांपूर्वी दिया मिर्झा ने वैभव रेखी सोबत दुसरे लग्न केले आहे. फेब्रुवारी महिन्यात दोघांचे लग्न झाले आहे. मागच्या दिवसातच दिया ने आपल्या गरोदरपणा बद्दल माहिती दिली होती. लोकांनी त्यांना सोशल मीडियावर ट्रोल केले होते. तसे दिया मिर्झा या सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.