रेखा आणि पाकिस्तानचे पंतप्रधान इम्रान खान यांची न ऐकलेली प्रेमकथा, लग्नाची सुद्धा झाली होती तयारी !!!

भारत आणि पाकिस्तानात तर एक गोष्ट अतिशय सामान्य आहे, आणि ती आहे दोन्ही देशाचा क्रिकेट आणि चित्रपटसृष्टीचे खास संबंध. बॉलिवूड मधील अभिनेत्रींनी क्रिकेटर्स सोबत लग्न केले आहे, तर काहींचे प्रेमाचे किस्से लोकांना अजून देखील लक्षात आहेत. आज आम्ही तुम्हाला क्रिकेट आणि बॉलिवूडच्या जगातील दोन अशा प्रसिद्ध जोडप्यांची प्रेमकथा सांगणार आहोत.

ही गोष्ट बॉलिवूड मधील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक मानल्या जाणारी रेखा आणि पाकिस्तानचे पंतप्रधान इम्रान खान यांची आहे. जे एकेकाळी एकमेकांसाठी खूप वेडे होते की लग्नाची तयारी देखील झाली होती. तुम्ही विचार करत असाल की अचानक आम्ही तुम्हाला मागच्या काळातील प्रेमकथा का सांगत आहोत.

जे झाले ते असे की हल्लीच इंस्टाग्रामवर एका वर्तमानपत्राची कटिंग समोर आली आहे जी लोकांनी खूप वेगाने व्हायरल केली. ही कटिंग आता रेखा आणि इम्रान यांच्या प्रेमाच्या दस्तावेजासारखी दिसत आहे. कारण यात जे लिहिले आहे ते वाचून तुम्हाला देखील झटका लागू शकतो. लक्ष देण्यासारखे आहे की जी कटिंग व्हायरल होत आहे, ती स्टार-वर्तमानपत्र, तारीख 11 जून 1985 ची आहे.

लग्नाशी संबंधित आहे हा लेख
या कटिंगमध्ये आपण स्पष्टपणे हा लेख वाचू शकतो, यामध्ये रेखा व इम्रानची त्याकाळची छायाचित्रे छापलेली आहेत. सोबतच या लेखाचे हेडिंग देखील दोघांच्या लग्नाच्या संबंधित दिसत आहे. यामध्ये स्पष्टपणे लिहिले आहे की इम्रान व रेखा लग्न करणार आहेत.

आईने दाखवली होती कुंडली
सोबतच या लेखामध्ये भारतीय चित्रपट जर्नल मूव्ही ने हा देखील खुलासा केला आहे की या लग्नाच्या निर्णयाने रेखा यांच्या आई खूप आनंदी होत्या. त्यांनी याबद्दल ज्योतिषाला देखील बोलले होते आणि कुंडली देखील दाखवली होती. म्हणजे हे स्पष्ट होत आहे की या नात्यावर रेखाच्या कुटुंबाची मोहर लागली होती.

सोबत घालवला होता मुंबईमध्ये वेळ
इथे या सर्वांसोबतच ही देखील माहिती दिली आहे की लग्नाच्या अगोदरच इम्रान खान ने रेखा सोबत मुंबईमध्ये काही वेळ घालवला होता. या प्रेमी जोडप्याला लोकांनी अनेकवेळा समुद्रकिनारी आणि नाईटक्लब मध्ये एकत्र जाताना बघितले होते.

जीनत आणि शबाना आजमी यांच्यासोबत होते इम्रानचे नाते ?
मात्र प्रकरण एवढे सोपे नव्हते जेवढे पहिल्या नजरेत पाहून वाटत आहे. इथे एक चकित करणारी गोष्ट देखील समोर येत आहे. याच कटिंगमध्ये इम्रानचे एक विधान देखील कैद आहे, ज्यामधे ते म्हणाले होते की, ‘ काही वेळेसाठी या अभिनेत्रींसोबत वेळ घालवला जाऊ शकतो.

मला देखील कमी वेळेसाठीच त्यांच्यासोबत राहणे पसंत आहे आणि मग मी पुढे चालल्या जातो. मी कोणत्याच चित्रपट अभिनेत्रीशी लग्न करू शकत नाही. ‘ इम्रानच्या या विधानानंतर वर्तमानपत्राने हे देखील लक्षात करून दिले की इम्रानचे जीनत अमान आणि शबाना आजमी सोबत नाते राहिले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.