प्रियंका चोप्राचे गरोदरपणामुळे वाढले वजन !!! फोटोमुळे उडत आहेत अफवा..

प्रियंका चोप्रा यावेळी कॅमेऱ्यात कैद झालेल्या आपल्या फोटोमुळे त्रासली जाते. कोणत्याही पद्धतीने त्यांचा फोटो काढला तर लगेच त्यांच्या गर्भवती होण्याची बातमी पसरते. लंडनमध्ये प्रियंका चोप्रा आपल्या पाळीव कुत्र्यांसोबत फिरताना दिसली. मागून काढलेल्या त्यांच्या फोटोनंतर पुन्हा एकदा त्यांच्या गरोदर होण्याची बातमी पसरली.

खरंतर, या फोटोंमध्ये प्रियंका चोप्राने एक जास्त मोठा कोट घातला होता आणि सर्वांना वाटत होते की त्यांना कदाचित काहीतरी लपवायचे आहे. मात्र आता प्रियंकाचे अजून काही फोटोज व्हायरल होत आहेत. या फोटोंमध्ये प्रियंका चोप्रा एक जॅकेट घातलेली दिसत आहे. मात्र या फोटोंमध्ये देखील चाहते त्यांच्या वाढलेले वजन आणि सैल कपड्यांना गरोदरपणाशी जोडत आहेत.

नेहमी उडतात गरोदरपणाच्या अफवा
लक्ष देण्यासारखे आहे की प्रियंका चोप्राच्या गरोदरपणाच्या बातम्या येतच असतात. जेव्हा देखील त्यांचे वजन थोडे जास्त वाढले जाते, मानले जाते की त्या गरोदर आहेत. आता या बातम्यांमध्ये किती सत्य आहे काय माहित मात्र चाहत्यांना विराट अनुष्का आणि सैफ करीना नंतर प्रियंका चोप्रा आणि निक जोनास यांच्याकडून देखील आनंदाची बातमी ऐकायची आहे. काही महिन्यांपूर्वी देखील त्यांचे हे फोटोज व्हायरल झाले होते.

आई होण्यावर केले भाष्य
एका मुलाखतीत प्रियंका चोप्राने मनसोक्तपणे आई होण्यावर भाष्य केले होते. प्रियंकाने हे देखील सांगितले की आता त्या आई होण्यासाठी तयार आहेत. त्यांना याची चव घ्यायची आहे आणि येणाऱ्या काळात हे देखील पूर्ण होऊन जाईल.

वाढते वजन आणि उडतात अफवा
प्रियंका चोप्रा यांच्या गरोदर होण्याच्या बातम्या मागच्या वर्षी देखील उडाल्या होत्या. मात्र प्रियंकाने याचे खंडन हे म्हणून करून दिले की त्यांचे वजन वाढले आहे कारण ख्रिसमस दरम्यान त्यांनी जरा जास्तच खाल्ले होते. मात्र लोकांनी त्यांच्या लठ्ठपणाला गरोदरपण समजले.

जेव्हा मागच्या वेळेस प्रियंका चोप्रा यांच्या गरोदरपणाची बातमी पसरली होती तर त्यांची आई मधू चोप्रा यांनी देखील प्रियंकाला कॉल करून या बातमीचे सत्य जाणून घेण्याचा प्रयत्न केला होता. मात्र प्रियंकाने आपल्या आईला देखील सोडले नाही आणि त्यांना देखील कॉलवर चार गोष्टी ऐकवल्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published.