अर्जुन रेड्डी स्टार विजय देवराकोंडा ला सारा अली खान करत आहे डेट ?? एकमेकांसोबतचे फोटोज व्हायरल..

सारा अली खान आणि विजय देवराकोंडा यांच्यातील जवळीकताची लोकांमध्ये आजकाल खूप चर्चा चालू आहे. बातमी ही आहे की हल्लीच करण जोहरच्या घरात झालेल्या एका पार्टीत सारा व विजय यांचा जवळीकपणा बघण्यासारखा होता. या पार्टीमधून सारा अली खान ने अर्जुन रेड्डी अभिनेते विजय देवराकोंडा यांच्यासोबतचा एक फोटो देखील शेअर केला होता.

सारा, विजय देवराकोंडा ची खूप मोठी चाहती आहे. मनोरंजक हे आहे की फक्त सारा अली खान च नाही, तर जान्हवी कपूर देखील विजय देवराकोंडा ची खूप मोठी चाहती आहे. त्यांनी ही गोष्ट स्वतः एका टॉक शो मध्ये सांगितली होती. तसेच, विजय, धर्मा निर्मितीचा चित्रपट ‘ लाईगर ‘ सोबत आपले हिंदी चित्रपटात पदार्पण करणार आहे.

भोळी-भाळी सारा
जर सारा अली खान बद्दल बोलायचे झाले तर त्यांचा भोळी-भाळी, अल्लड स्वभाव चाहत्यांना खूप आवडतो. जिथे प्रत्येक कलाकार आपल्या विमानतळावरील लूकवर खूप कष्ट करतो तेच सारा अली खान नेहमी सलवार कमीज आणि ओढणी मध्ये दिसते. विशेष म्हणजे सारा अली खान कॅमेऱ्यासमोर त्यांना खूप आदराने नमस्कार करणे खूप प्रसिद्ध आहे. हेच कारण आहे की नमस्काराची मुद्रा आता छायाचित्रकारांची आवडती पोज झाली आहे.

लहानपणापासूनच नाटकी
सारा अली खान ला चित्रपटांची व आवरण्याची किती हौस आहे, हे तर तुम्हाला माहीतच आहे. एकवेळेस तर सारा ने रस्त्यावरच असा अभिनय करायला सुरुवात केली होती की लोक पैसे देऊन जाऊ लागले. सारा पूर्व व पश्चिम चा एकदम अपूरणीय संगम आहे. जेव्हा ती आपल्या फॅशनिस्ट अवतारात येऊन जाते तर चांगल्या चांगल्यांना मागे सोडून देते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.