सलीम खान यांच्यासोबत हेलन यांच्या दुसऱ्या लग्नावर आनंदी नव्हते सलमान खान !! आता त्यांना आपल्या पहिल्या आईसारखे देतात सन्मान..

50 व 60 च्या दशकात हिंदी चित्रपटांवर राज्य करणारी हेलन सलमान खानची दुसरी आई आहे. मातृदिनाच्या निमित्ताने सलमान ने एक फोटो शेअर करून शुभेच्छा दिल्या आहेत. असे करून सलमान ने ही गोष्ट स्पष्ट केली आहे की ते आपल्या खऱ्या आईसारखे त्यांना पण सन्मान देत आहेत मात्र कधी ही स्थिती त्यापेक्षा वेगळी देखील होती.

हेलन-सलीम खान यांच्या लग्नामुळे आनंदी नव्हते कुटुंब
सलीम खान यांनी 5 वर्षापर्यंत सुशीला चरक यांना डेट केल्यानंतर 1964 मध्ये त्यांच्याशी लग्न केले होते. लग्नानंतर सुशीला चरक यांनी आपले नाव बदलून सलमा खान ठेवले. सलीम आणि सलमा खान यांचे तीन मुले – सलमान, अरबाज आणि सोहेल आणि एक मुलगी अलविरा झाली, मात्र हेनल यांच्या प्रेमात समीर असे पकडल्या गेले की दोघांनी 1980 मध्ये लग्न करून टाकले.

लग्नानंतर खान परिवारात खूप वादविवाद झाले. सलमान सोबत तिन्ही भाऊ हेलन यांच्या पूर्णपणे विरोधात होते. स्वतः सलमा खान देखील या लग्नामुळे दुःखी होती. याबद्दल खुलासा एका मुलाखतीत करताना सलमा म्हणाल्या होत्या की या लग्नामुळे मी खूप अस्वस्थ झाली. सलमान, अरबाज आणि सोहेल तर हेलन यांच्यासोबत बोलत देखील नव्हते.

याबद्दल सलीम खान यांनी एका मसिकेला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले देखील की आई ( सलमा खान ) याबद्दल विरुद्ध आहे म्हणून त्यांना बघून त्यांचे मुल देखील तसे करत आहेत. मात्र ती म्हण आहे ना वेळेपेक्षा मोठे मलम कोणतेच नाही आहे. हळू हळू तिन्ही भावांना आणि सलमा खान यांना वाटू लागले की हेलन ह्या एवढ्या पण वाईट नाही आहेत जेवढे ते समजत आहेत. खरंतर त्या खूप चांगल्या आहेत आणि सगळ्यांची काळजी घेणाऱ्या आहेत.

मग तर असे सलीम खान आणि हेलन यांना स्वर्गच मिळाले. पूर्ण कुटुंब एकजूट झाले आहे आणि प्रत्येक कार्यक्रम सर्वजण एकत्र साजरा करू लागले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.